Kuoa wake wengi ni kuwadhalilisha wanawake

Kuoa wake wengi ni kuwadhalilisha wanawake

Kiongozi, wanawake na wanaume duniani hatupishani kiasi cha kusema mwanaume mmoja kuwa na wake hata wawili. Tunatofautiana kwa idadi ndogo saaaaana. Ni upumbavu kuoa wanawake kwa mafungu.
Mke mmoja kwa mume mmoja kama ilivyokuwa kwa Adamu na Hawa
Kwani hao wanawake huwa wanalazimishwa?
 
Usingo mama unatokana na sababu nyingi kuna kufiwa. Kuachika na kuzalishwa bila kuolewa. Swala huo utamaduni wa kuwafuga wanawake kama ngombe haufai
 
Moja ya utamaduni wa ovyo sana unaakusanya wanake kama mifugo yako. Harafu Kwa majigambo unawatambulisha mbele za watu , huyu wa kwanza huyu wa pili. Huyu watatu wanne yuko jikoni . wanawake siamini kama wanafurahia hali hiyo na dini zinatumika kama Moja ya fimbo ya kuwakandamiza.
Je logic ya kawaida unaweza kuwapenda wanawake wawili sawa Kwa sawa.
Vipi kuwa na watoto wengi, hauoneshi kama unamiliki mifugo? Makubaliano yao wewe yanakuhusu nini? Athari yake kwa jamii ni nini?
Una element za FEMINIST
 
Utakubali kiurahisi binti yako akaolewe mke watatu, wanaume tuseme kutoka moyoni bila unafiki
 
Kiongozi, wanawake na wanaume duniani hatupishani kiasi cha kusema mwanaume mmoja kuwa na wake hata wawili. Tunatofautiana kwa idadi ndogo saaaaana. Ni upumbavu kuoa wanawake kwa mafungu.
Mke mmoja kwa mume mmoja kama ilivyokuwa kwa Adamu na Hawa
Wew sitak tubishane kisa fikira zako za kikora.
Fanya utafiti wala kuuliza takwimu huko Google, Meta AI,watakupa ukweli.

Bahati mbaya ushaiaminisha akili yako ukora.
 
Nina wanawake zaidi ya watano kila siku kila mmoja nanibembeleza kwa nafasi yake nimuoe hata Kama atakuwa mke wa nne Sawa Tu.

Juzi Mtoto wa kichaga kaniambia BushDokta Mimi hata ukiwa na wake Sita nifanye niwe mke wa Saba sijali Una wanawake wangapi

Kwenye haya maisha nimejifunza wanawake wanajali kupendwa na kupata huduma tu, hivi vitu hata mambo ya kufatilia simu zako na micheuko yako hawana habari
Kikubwa uchumi tu wao wenyewe watakuja.
 
Moja ya utamaduni wa ovyo sana unaakusanya wanake kama mifugo yako. Harafu Kwa majigambo unawatambulisha mbele za watu , huyu wa kwanza huyu wa pili. Huyu watatu wanne yuko jikoni . wanawake siamini kama wanafurahia hali hiyo na dini zinatumika kama Moja ya fimbo ya kuwakandamiza.
Je logic ya kawaida unaweza kuwapenda wanawake wawili sawa Kwa sawa.
Waislam watasema mwanamke ni kama mfugo wa mwanaume kwa mujibu wa maandiko na hadith
 
Wew sitak tubishane kisa fikira zako za kikora.
Fanya utafiti wala kuuliza takwimu huko Google, Meta AI,watakupa ukweli.

Bahati mbaya ushaiaminisha akili yako ukora.
Nimefanya utafiti, wanaume na wanawake hatupishani sana na wala sio jambo la kubishana na wewe.
Watu tupo bilioni8
Kwa hesabu ndogo tu ili mwanaume mmoja aoe wake wawili inabidi wanaume tuwe bilioni 2 kuelekea 3, waliobaki wawe wanawake. Sasa wanaume tupo bilioni 4 na wanawake bilioni 4 tunatofautiana point tu hapo.

Haiwezekaniiiii kabisa hata kuwa na mke hata mmoja na nusu
Kuoa wake wengi ni kudhalilisha wanawake. Ni mwanamke mpumbavu tu atakubali kuolewa mke wa pili
 
Ukiongea na wanawake, wengi wao hawapendi ukewenza, wengine wanasema wanavumilia tu ni kwasababu ya dini tu. Na wengine nisababu ya umasikini WA familia zao kwasababu mara nyingi wazazi huwaozrsha watoto wao ili nawao wanufaike kiuchumi
 
Moja ya utamaduni wa ovyo sana unaakusanya wanake kama mifugo yako. Harafu Kwa majigambo unawatambulisha mbele za watu , huyu wa kwanza huyu wa pili. Huyu watatu wanne yuko jikoni . wanawake siamini kama wanafurahia hali hiyo na dini zinatumika kama Moja ya fimbo ya kuwakandamiza.
Je logic ya kawaida unaweza kuwapenda wanawake wawili sawa Kwa sawa.
Mdogo wangu hii dunia haina formula maalumu ya kuishi. Usije kukaa kwa fikra zako ukagenerate hoja zako ukahisi zina apply kwa watu wote. Kila mtu ana namna yake ya kuishi kutokana na makuzi na historia ya maisha yake.

Kuoa au kuolewa inatokana na Makuzi (Familia iliyomlea, dini, jamii n.k) sasa mahitaji ya wakati husika ndio yanapelekea mtu kuoa kwa namna anavyotaka yeye muhimu havunji sheria za nchi.
 
Every woman wants a Man every woman wants,
and a Man wants a Woman no other man can have,

That's the reality.
 
Moja ya utamaduni wa ovyo sana unaakusanya wanake kama mifugo yako. Harafu Kwa majigambo unawatambulisha mbele za watu , huyu wa kwanza huyu wa pili. Huyu watatu wanne yuko jikoni . wanawake siamini kama wanafurahia hali hiyo na dini zinatumika kama Moja ya fimbo ya kuwakandamiza.
Je logic ya kawaida unaweza kuwapenda wanawake wawili sawa Kwa sawa.
Unawezaji kuishi na kidole kimoja? Usefulness ya vidole ni wingi wake na utofauti wake wa maumbile.
Wanawake wanaostahili kuolewa mmoja pekee kwa mume hao waliumbwa hivyo, wana uspecisl huo wala siyo sababu ya dini, wenyewe automatic walizaliwa na hilo taji, kuwapata inabidi kwanza uanze kujitafuta wewe binafsi.
Wengine hao ni sagulasagula, jibebee wengi just incase.
Uzuri ni kwamba kwa Tanzania ni tofauti na Kenya, Tanzania hakuhitajiki Sheria kuoa wanawake wengi, utamaduni wa Tanzania unatuhusu, na hakuna sheria inayokataza. so uamuzi ni wenukujipatia nalanced diet, oa wabia wa maendeleo mshirikkane kujijengea hinaya yenu.
 
Back
Top Bottom