Kuoa wake wengi ni kuwadhalilisha wanawake

Kuoa wake wengi ni kuwadhalilisha wanawake

Moja ya utamaduni wa ovyo sana unaakusanya wanake kama mifugo yako.

Alafu Kwa majigambo unawatambulisha mbele za watu, huyu wa kwanza huyu wa pili. Huyu watatu wanne yuko jikoni .

Wanawake siamini kama wanafurahia hali hiyo na dini zinatumika kama Moja ya fimbo ya kuwakandamiza.

Je logic ya kawaida unaweza kuwapenda wanawake wawili sawa Kwa sawa.
Wazee wa kikurya wanasema hivi...," ukitaka kufa mapema oa mke mmoja"
 
Kwa hiyo babu yako na babu yako walikuwa wapumbavu,na vipi wanawake wa sasa hivi wanaokuwa na wanaume zaidi ya watatu kwa wakati mmoja?
 
Wazungu hawawezi kukueleza ukweli kwamba eti wanawake ni wengi sana lazima wabalance ili kuhakikisha wanawake kwa wanawake mnasagan,a na wanaume kwa wanaume wanapakuana mikund,u.

Hiki ni kitu ambacho kipo uchi kabisa wanawake ni wengi mno kuliko wanaume. Anzia majumbani, mitaani, mashuleni nakadhalika ndipo utagundua ukweli.

Kisayansi pia chance ya kuzaliwa mwanaume ni finyu ukilinganisha na mwanamke. Mwanamke anawakishwa na jumla ya 'X' tatu dhidi ya 'Y' moja ya mwanaume.
Kwa hiyo we jamaa tukiwa idadi sawa na wanaume watapakuana au sio! Akili za wapi hizi?
Hii sensa ya TZ 2022 ilifanywa na wazungu au sio! Acha utoto.
Hebu weka hapa wewe takwimu unayoijua tuachane na hiyo unaita ya wazungu.
Waarabu wao wanasemaje kuhusu idadi ya watu duniani!?
 
Masahihisho hapo, kwa hali ya sasa ni kujidhalilisha wewe mwenyewe, hivi hamuoni kuwa wanawake wa saiv tuna tabia za kiume yani uoe wewe mimi niweweseke! Haipo hiyo budaa
 
Back
Top Bottom