Ume kula maharage ya wapi wewe?alikuwa na msuguano na marekani
Mengi yatatoka mda si mrefuDuuh kuna walakini hapo mbona.
Hao polisi ndio wataiba pesa, dhahabu, na vitu vingine vya thamaniMengi yatatoka mda si mrefu
Maana hata matanga yapo kwa shangazi yake na sio kwake
Kwake polisi wamezingira kuhofia wataiba sana
Ila naona polisi ndio watapiga sana yale madolari
Wamepata fursa ya mwakaHao polisi ndio wataiba pesa, dhahabu, na vitu vingine vya thamani
Duuuh.
nitakuwa wa mwisho baada yako kuamini kama kachagua uhuru wa kujificha yani kujificha ndo uhuru?? 😂😂😂Nitakuwa wa mwisho kuamini hiki ulichokiandika
Upo vizuri kichwani mkuu! Hiyo inaitwa Mission Accomplished Return to the base immedistely!Nitaamini ameuliwa na aliokuwa anapiga nao dili kwa kumuona ni loose end kuliko kuamini kuwa bado yuko mzima amedanganya kifo.
Aanh kumbe kwahiyo ni yeye na mke wake tu basi lolote linaweza kuwa la kweliWatoto hawakuwa kwenye chopa.
😂😂😂Aanh kumbe kwahiyo ni yeye na mke wake tu basi lolote linaweza kuwa la kweli
Bonge akisema apunguze unene hata ukikutana nae mbarali unaweza usimjue
Akiwemo rubani inazuia nn kumuua?It is impossible unataka kusema ndege haikuwa na rubani? Au msiba wake hawalushi live
Yani JF ilifungiwa ili kumfurahisha hawara yake na mtu tu?Kxyzwpq kabisa!huyu alifanya JF ikafungiwa kwa picha zake , KAFAAAA
Mawazo ya CCM haya eti chadema wanajiteka.Wakuu kwa jicho la tatu narudia Tena kwenye jicho la tatu Kuna possibility chivayo hajafariki katika ajari ile Ila ametengeneza tukio ili sushi kwa huru zaidi kwa maana hivi karibuni alikuwa na msuguano na marekani
Kuona isiwe shida ameamua kutengeneza mazingira Kama Yale ya ajari na kwa chivayo kuangusha ndege ile ya gharama ni suala dogo tu So amechagua kuwa huru ili sushi maisha mengine
Kuna baadhi ya vitu vya kujiuliza na ukapata jibu mwenyewe Tena bila kujibiwa na mtu mfano viatu vyake vimepatikana na mkoba wa bibie hapa vuta picha helkopta iwake Moto alafu kiatu kisiungue????
Kuna vingi vya kujiuliza Ila jamaa ameamua kuishi maisha ya Uhuru zaidi somewhere anywhere
Watoto wapo, kiongozi!Kuondoka na familia nzima ndiyo kitu kinacholeta shida kuiamini hii nadharia
Nilikuwa sijui kuna member ndiyo kaniambia kumbe madogo wapo nilidhan na wao wameishia kama taarifa ya awali ilivyosemaWatoto wapo, kiongozi!
Ni kweli taarifa ya mwanzo ilikuwa na makosaNilikuwa sijui kuna member ndiyo kaniambia kumbe madogo wapo nilidhan na wao wameishia kama taarifa ya awali ilivyosema