Nomadiq
JF-Expert Member
- Jan 5, 2025
- 8,561
- 22,876
Kwema wakuu.
1. WAPO WATU wanaodai radi ni jogoo, na mtabishana sana ukipinga kwamba sio jogoo. Wanadai mvua ikinyesha jogoo yuko nje, kuna uwezekano mkubwa wa radi kupiga eneo hilo. Je ni kweli radi ni jogoo?
2. Ukivaa nguo nyekundu kuna uwezekano mkubwa wa kupigwa radi. Kuna ukweli katika hili?
3. Radi inaweza kupiga hata kama mvua hainyeshi. Je ni kweli au ni hadithi za Abnuwasi?
Heshima mbele, natanguliza shukrani.
1. WAPO WATU wanaodai radi ni jogoo, na mtabishana sana ukipinga kwamba sio jogoo. Wanadai mvua ikinyesha jogoo yuko nje, kuna uwezekano mkubwa wa radi kupiga eneo hilo. Je ni kweli radi ni jogoo?
2. Ukivaa nguo nyekundu kuna uwezekano mkubwa wa kupigwa radi. Kuna ukweli katika hili?
3. Radi inaweza kupiga hata kama mvua hainyeshi. Je ni kweli au ni hadithi za Abnuwasi?
Heshima mbele, natanguliza shukrani.