moyo wa bilionea
JF-Expert Member
- Jun 17, 2022
- 327
- 649
Amehlo ulipigwa na kitu kizito sana na huyo BFF wako 🍖 😂😂😂 daah pole lkn vipi alikuibia na bwana sio eeh au 🤔Yaaaani ila nimejifunza
Kianchofanya wanawake wengi tusipendane ni wivu, unafki na kujilinganisha
Unakuta mtu akijilinganisha na wewe anaona unamzidi kila kitu 😅au anacompete na wewe kimya kimya na anajikuta bado anashindwa 😅😅
Unatongozwa na watu anaotamani atongozwe nao
Kazini akiona unaelewana na kila mtu anaona kama wewe ndo nuksi yake
Enewei ndo tushakua wanawake tena
Kwanini sasa?Unafki mwingi🙄
Midnight walker nasoma koments tu miyeee!!Yaaaani ila nimejifunza
Kianchofanya wanawake wengi tusipendane ni wivu, unafki na kujilinganisha
Unakuta mtu akijilinganisha na wewe anaona unamzidi kila kitu 😅au anacompete na wewe kimya kimya na anajikuta bado anashindwa 😅😅
Unatongozwa na watu anaotamani atongozwe nao
Kazini akiona unaelewana na kila mtu anaona kama wewe ndo nuksi yake
Enewei ndo tushakua wanawake tena
Kumbe unajua unanitegaa eehh🤗🤗!!Hiii ni ukweli
Wanawake kwa unafki na chuki wakiamuliana utacheka mpaka basi 🤣🤣🤣
Mi sijui....ndo maana mi wakizingua nawachezea rafu.....naishi mara Moja afu mtu Alete zengwe ana Kwa ana.....kisu kiwe Mbali.Mama£Kwanini sasa?
📌📌📌📌📌📌📌📌📌📌📌📌📌📌📌Yaaaani ila nimejifunza
Kianchofanya wanawake wengi tusipendane ni wivu, unafki na kujilinganisha
Unakuta mtu akijilinganisha na wewe anaona unamzidi kila kitu 😅au anacompete na wewe kimya kimya na anajikuta bado anashindwa 😅😅
Unatongozwa na watu anaotamani atongozwe nao
Kazini akiona unaelewana na kila mtu anaona kama wewe ndo nuksi yake
Enewei ndo tushakua wanawake tena
Hata hao wanaume nao wanapikiana majungu toshaKwa muda mrefu umekuwepo msemo huu kwamba wanawake wenyewe kwa wenyewe hawapendani ambayo inaonekana ni tofauti na ilivyo kwa wanaume
Mtaani hapatoshiYaaaani ila nimejifunza
Kianchofanya wanawake wengi tusipendane ni wivu, unafki na kujilinganisha
Unakuta mtu akijilinganisha na wewe anaona unamzidi kila kitu 😅au anacompete na wewe kimya kimya na anajikuta bado anashindwa 😅😅
Unatongozwa na watu anaotamani atongozwe nao
Kazini akiona unaelewana na kila mtu anaona kama wewe ndo nuksi yake
Enewei ndo tushakua wanawake tena
😂😂 usijeua To yeye kama una hasira hivyo usikae karibu na silaha unapokwazikaMi sijui....ndo maana mi wakizingua nawachezea rafu.....naishi mara Moja afu mtu Alete zengwe ana Kwa ana.....kisu kiwe Mbali.Mama£
Mnamalizana hapo hapo hakuna kungojaMi kiufupi nikiwa na mume,mume hanilindi ila Mimi ndo namlinda mume.....afu manzi ndo aniletee uwaki....aisee
Mmmmh hapana asee sio kama nyie loooh.Hata hao wanaume nao wanapikiana majungu tosha
Wanabebishana tyuu hakuna kitu buana🤣🤣🤣🤣🤣🤣!!Yaan mtu anakuuliza unampenda Fulani,nae anakupendaa? Afu keshokutwa waona wakibebishana.Kumbe alikuwa anakuchora tu🤣🤣🤣🤣🤣🤣🙌
Yaaaani sisi🙌🏻🙌🏻🙌🏻Yaan mtu anakuuliza unampenda Fulani,nae anakupendaa? Afu keshokutwa waona wakibebishana.Kumbe alikuwa anakuchora tu🤣🤣🤣🤣🤣🤣🙌
Acha tuMtaani hapatoshi
Unafki mwingi🙄