Kuna ukweli kwamba wanawake hawapendani wao kwa wao?

Kuna ukweli kwamba wanawake hawapendani wao kwa wao?

Yaaaani ila nimejifunza
Kianchofanya wanawake wengi tusipendane ni wivu, unafki na kujilinganisha
Unakuta mtu akijilinganisha na wewe anaona unamzidi kila kitu 😅au anacompete na wewe kimya kimya na anajikuta bado anashindwa 😅😅
Unatongozwa na watu anaotamani atongozwe nao
Kazini akiona unaelewana na kila mtu anaona kama wewe ndo nuksi yake
Enewei ndo tushakua wanawake tena
Umefunguka vizuri sana Amehlo 👍
 
🤣🤣🤣Afu unabaki kujiuliza kama yeye kaona ndo anapendwa sana mbona hawakaoi?......🤣🤣🤣🤣 Usnitch mwingine bhana.....Yaan ujingaujinga tu.Eti,oo wale walishaachana kitamboo! Ndiyo waliachana then what? Wewe inakusumbua nn? Umemchukua oaneni sasa🙄 ha ha ha haaaaaa
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣!!
Kuiga kunya kwa trembooo mamaaa!!😁

Roho ilikua inawaumaaaa wakatumia nguvu nyiiiiingiiiii mwisho wa siku wanakanyagana wenyewe kwa wenyewe auweeeeehhh 🤣😂😂!!
Watruu na nyotraa zenyuuu🙌🙌🙌
 
Eheeee ikawaje
Watu na ma biefuefu wenu

Sina mtu wa kumuitq BFF
Nna mashost na madada

Sijawahi kusnitchiwa na shost
Ila siki ikitokea… nitamchambaaa na block juu
Yaaaaani sikumbakiza nilimchamba ile yenyewe 😀😀
 
Ukitaka usipate kero ndogo ndogo kama hizo ni kutokuwa na rafiki, sijawahi na sitegemei kuwa na rafiki wa kike, tufahamiane majina tusalimiane, halafu kila mtu apite na yake lakini yale mambo ya sijakuona sijala haipo hapa na ninaishi vizuri mno kwa hii kanuni
 
kuna kijiwe changu fulani pemben kulikuwa na mgahawa mkubwa sana wakisasa kulikuwa na wahudumu wakike wengi,

vituko ilikuwa ni kunafkiana, mwenzao mmoja akipendeza bas watamponda kipembeni kinoma, mwenzao mwingine tena akinawiri na katrako kakitoka bas watampondea vibaya na kumchukia sababu tu amenawiri vzr mara anameza A.R.V yule sio bure na kumnunia, mmoja akinunua simu kali pia atapondwa na kuchukiwa,

wanawake woote ni mafahari hawapendi kuzidiwa kivyovyote vile na wanawake wenzao, akimzid kivyovyote vile iwe kifedha, kunawiri katrako, kupendeza mavazi bas wenzao wanateseka na kumchukia
 
Ukitaka usipate kero ndogo ndogo kama hizo ni kutokuwa na rafiki, sijawahi na sitegemei kuwa na rafiki wa kike, tufahamiane majina tusalimiane, halafu kila mtu apite na yake lakini yale mambo ya sijakuona sijala haipo hapa na ninaishi vizuri mno kwa hii kanuni
hii ni principal nzuri sana my sister@Kapeace
 
Mpaka wakazungukana,ati mwingine anamwambia kabisa man,usimwambie Fulani nimetoka nawe out! Sa sijui ikawaje wakaambizana....sijui man mchongo hakuuelewa!!! Sema kilichonibore ni kuscreenshot mambo yangu na kuonyeshana huko...... Daaa ndo nilimtema kabisa moyoni....now wanawake tuwe tunatazamana tu.
Nichogundua Ile ilikua kutafuta kiki kuonekana napendwaa nahuyu napendwa na yuleeee...
 
Back
Top Bottom