Kuna Siri Gani Kwenye Ukoko Wa Wali....!!!???

Kuna Siri Gani Kwenye Ukoko Wa Wali....!!!???

crispyricewithleeks_8386.jpg

Hahahaha huo ukoko wa ubwabwa bondoooo..
 
Sawa mzee, ndomana like I said before, we come from different social and ethnical backgrounds hahaha! Roho ya kimaskini my foot!


Jarbu kumkemea huyo pepo wa Roho ya Kimaskini.
 
embu tutoleee uzee wako hapa kama ukoko wale kuku na pumba,kuchakaruchakula jalajalani afanye nani???ukoko na maharage tena kama alivyosema mdau upike kwenye jiko la mkaa aiyaaaaaa.Jioni napika wali maharage ntawabakshia ukoko


amu
Kuwa mpole.

Jarbu kuikemea hiyo roho ya Kimaskini.
 
Last edited by a moderator:
nimecheka sana maana umenikumbusha mbali ukoko wa wali au sufuria la ndizi acha kabisa yaani unavizia mama akimaliza kupika tu mi na mdogo wangu tunawahi sufuria duh.ni mtamu sana sista angu ye alikuwa anapenda wa ugali ule uliokaukaa anautafuna ka biskuti
 
Obsessive compulsive behavior!Pole sana.

Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Ukoko mtamu na harufu yake pia nzuri. Na hasa uwe wali ulokolea nazi, kwa harage au mchicha wa nazi.

Mi ukoko wa tambi, na boga pia twende.
Yani kama tambi huziacha zishike chini kwenye sufuria ili nipate ukoko
 
Hahahaaaa.... Yaan nimecheka kweli! Kuna shemeji yangu mume wa sister, yeye akipikiwa wali lazima awekeww na ukoko kidogo kwa pembeni yaan bila huo hajala wali!!!!!

Ila jamani ukoko mtamu aiseeeee.... Tena uwe umeungua kiduchu na kuwa wa brown!!!!

Utamu unaongezeka pale unapoula upo mwenyewe yayamiombe aiseee basi tu,,nakumbuka chuo nilikuwa napita mrango wa nyuma kuomba ukoko kila wikend watu wakajua nimefulia ila wanashangaa usiku nawapa ofa

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
nimecheka sana maana umenikumbusha mbali ukoko wa wali au sufuria la ndizi acha kabisa yaani unavizia mama akimaliza kupika tu mi na mdogo wangu tunawahi sufuria duh.ni mtamu sana sista angu ye alikuwa anapenda wa ugali ule uliokaukaa anautafuna ka biskuti

Hahah kweli tena mkuu, ushawahi ujaribu ukoko wa tambi?
 
Ukoko mtamu na harufu yake pia nzuri. Na hasa uwe wali ulokolea nazi, kwa harage au mchicha wa nazi.

Mi ukoko wa tambi, na boga pia twende.
Yani kama tambi huziacha zishike chini kwenye sufuria ili nipate ukoko

Haah daah mkuu katika ukoko wooote acha kabisa ukoko wa tambi. Yaan dzain una kama sukari fulani b asi burudani!
 
Utamu unaongezeka pale unapoula upo mwenyewe yayamiombe aiseee basi tu,,nakumbuka chuo nilikuwa napita mrango wa nyuma kuomba ukoko kila wikend watu wakajua nimefulia ila wanashangaa usiku nawapa ofa

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Hahah inaenelekea uliuelewa sana!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom