Kuna Siri Gani Kwenye Ukoko Wa Wali....!!!???

Kuna Siri Gani Kwenye Ukoko Wa Wali....!!!???

donlucchese

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Posts
17,258
Reaction score
22,140
Wakuu
its not meant to be a humorous thread ila kiukweli tangu nianze kula wali aisee hakuna kitu nakikubali kama ukoko. Kabla ya yote kuna aina kuu mbili za ukoko, wa juu na wa chini. Hapa ninaozungumzia haswaa ni ule wa chini. Aisee sijui hua kuna siri gani ya upishi inayofanya niupende ukoko. Yani tangu zamani nyumbani unazuga zuga ili uwe wa mwisho kupakuliwa ulie kwenye sufuria ili ufanye mchakato wa ukoko. Halafu ukoo hauna finite time, mda wowote tu unaweza ukagonga fresh. Usiombe asubuhi uamke na kiporo cha ukoko halafu unafanya kama kukimwagia maharage hivi, unaweza ukawa unakula huku unatoa chozi la furaha. Vile i know obviously kwamba we differ as we come from different backgrounds like kuna those privileged ambao since childhood 'chamzaramo' (wali) was on daily basis lakini pia kuna those like us ambapo kula wali was a blessing n' you'd expect all kids kuoga mapema na kucheza not far from home ili kiiva tu then moms hato-shout kwa sana coz mtakua mpo around.
All in all, ukoko ni mtamu, na naupenda sana.
 
Asante sana mwana ukoko mwenzangu. Sasa jaribu hii..wali uwe wa nazi halafu umepikwa kwenye jiko la mkaa...kisha chukua ukoko wa juu changanya na wa chini kisha njoo na majibu.
 
Kama wewe unapenda ukoko, elewa kwamba una matatizo. Ukoko ni chakula cha kuku.

Hiyo ni roho ya kimaskini.
 
Kama wewe unapenda ukoko, elewa kwamba una matatizo. Ukoko ni chakula cha kuku.

Hiyo ni roho ya kimaskini.

Sawa mzee, ndomana like I said before, we come from different social and ethnical backgrounds hahaha! Roho ya kimaskini my foot!
 
Siku hizi nakaa na sufuria kabisa. Ukawepo msemo kwamba "mwanaume ukilia kwenye sufuria mvua kubwa itanyesha siku ya harusi yako"...nikawaambia hiyo siku ya harusi yangu mje na boti kabisa.

Hahahahh mkuu umenivunja mbavu!
 
Siku hizi nakaa na sufuria kabisa. Ukawepo msemo kwamba "mwanaume ukilia kwenye sufuria mvua kubwa itanyesha siku ya harusi yako"...nikawaambia hiyo siku ya harusi yangu mje na boti kabisa.

Ahhahahahahaah very funny...ndio vizuri tutakuja kuogelea lol
 
Kama wewe unapenda ukoko, elewa kwamba una matatizo. Ukoko ni chakula cha kuku.

Hiyo ni roho ya kimaskini.

embu tutoleee uzee wako hapa kama ukoko wale kuku na pumba,kuchakaruchakula jalajalani afanye nani???ukoko na maharage tena kama alivyosema mdau upike kwenye jiko la mkaa aiyaaaaaa.Jioni napika wali maharage ntawabakshia ukoko
 
Kama wewe unapenda ukoko, elewa kwamba una matatizo. Ukoko ni chakula cha kuku.

Hiyo ni roho ya kimaskini.

embu tutoleee uzee wako hapa kama ukoko wale kuku na pumba,kuchakaruchakula jalajalani afanye nani??? Na kwa taarifa yako hakuna dhambi kubwa kama kutupa chakula kuna wengine hata huo ukoko unaoita wa kuku hawajaula mwaka mzima.
Jamani eee ukoko na maharage tena kama alivyosema mdau upike kwenye jiko la mkaa aiyaaaaaa.Jioni napika wali maharage ntawabakshia ukoko
 
Siku hizi nakaa na sufuria kabisa. Ukawepo msemo kwamba "mwanaume ukilia kwenye sufuria mvua kubwa itanyesha siku ya harusi yako"...nikawaambia hiyo siku ya harusi yangu mje na boti kabisa.
Ukoko unakuwa mtamu ukiulia kwenye sufuria bwana tena unyunyuizie na mchuzi!
 
Back
Top Bottom