donlucchese
JF-Expert Member
- Mar 23, 2011
- 17,258
- 22,140
- Thread starter
- #101
kwa jinsi alivouelezea, sidhani kama yuko tayari kumgawia mtu
Hahaha u got it right!
kwa jinsi alivouelezea, sidhani kama yuko tayari kumgawia mtu
Itabidi mama ntilie au kwenye mahoteli wauze ukoko
Moshi mbona nilienda nikakuta menu: Ukoko mbuzi
Itabidi mama ntilie au kwenye mahoteli wauze ukoko
Dah kumbe watu mna uzoefuhuku kwetu ukoko(kapeti) ni biashara kamili
Dah kumbe watu mna uzoefu
kwa jinsi alivouelezea, sidhani kama yuko tayari kumgawia mtu
Bei yake sawa na wali wa kawaida?
Naomba kumnukuu "ukiwa umechanganywa na ule mchuzi wa chini ule unaweza ukatoa chozi". Nakuunga mkono huo hamgawii mtu...lol
sana tuu..kapeti lina raha yake aisee
jamani duuuuu wewe mtu una vitukoo nmeipendaaKwa kweli mjitahidi tuu, msije sema sikuwaambia. Na kama ukubwa wa sufuria ndio wingi wa mvua..aisee sahauni habari za boti na mitumbwi na mchonge safina.