Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,458
- 286,871
😁😁😁😁
Kikawaida mwanamke wa age yake,akifiwa na mumewe,nae huwa hachukui round
Hii sio codeMbona code zimekuwa nyingi
Ni Waziri wa Michezo lakini anafanya shughuli za Waziri Mkuu..Waziri makonda yupo Mwanza ....kama WAZIRIII....
Rubbish... Tuliza huo Mk.undu. Mali ya Abdulithis is completely nonsense article ponjoro 🐒
Mola jaalia iwe hivyo..Kikawaida mwanamke wa age yake,akifiwa na mumewe,nae huwa hachukui round
...uko ovesi?Niache nachanganyikiwa kijana wangu
Unamaanisha tutapiga ubwabwa wa shughuri?Za chini chinizinadai Zis wiki kuna kitu kinaenda kutokea,... tukae mkao wa kula
Who are you?😂🤦🏾♂️Hizi ni classified approved & Trusted info ambazo hata yeye anazo. Huwezi teka na kuua ua hovyo ukadhani uko salama.
Kama anabisha afanye mkutano wa hadhara na wananchi waliomchagua aone😂
Cc.
Mafwele
Muliro
Mkunda
Na wewe nani amekuzuia usianzishe nyuzi ambazo zina make sense completely?this is completely nonsense article ponjoro 🐒
Hao wanaharakati wanawake ni malaya kuliko huyo mwanamke wanayemsema kwa maoni yako?Nawakumbusha Mama Samia ndio mgeni rasmi kwenye hafla ya kuzima mwenge.
Watu na akili zenu source yenu ni huyu malaya Hilda Newton?
Sikubaliani na wanaharakati uchwara kama hawa kina Hilda.
Bongo saa nyingine wanaume kama machoko watupu, Rais mwananamje, eti na wanaharakati ni wanawake malaya watupu Hilda, Mange, Maria, Rachel, kweli Bongo ni channel ya vichekesho mbinguni.🚮🚮
acha porojo na upotoshaji useless jukwaani gentleman,Na wewe nani amekuzuia usianzishe nyuzi ambazo zina make sense completely?
Thread zako za hovyo tu lakini unataka kupangia watu nini cha kuandika?
It is a constant fear of unknown. Plenty of anxiety.Sema bimdashi na yeye uongozi wake umeshakuwa na heka heka nyingi. Ukiwa raisi kukawa na heka heka nyingi. Mara hili, mara lile mara toa huyu, toa yule. Unachoka roho na mwili, ni rahisi sana kukata moto. Kuna kuwa na mchanyanyiko wa kihoro, hofu, presha, anxiety, mashambulizi, woga wa kupoteza maisha, skendo na kazi ngumu.