Kuna mtu anakaribia kuingia 18 za Serikali, Magufuli hatanii....

Kuna mtu anakaribia kuingia 18 za Serikali, Magufuli hatanii....

Naona Nchi inapoelekea ndo kwenye wanachokitafuta watakiona sitaki kuhamini Wanachi sio wajinga likitokea lakumpata zitto huyu jamaa anaweza kujinasua vipi kwenye huu mtego
 
Nimetimiza wajibu wangu kama mtanzania, kitakachomtokea tusije sema hatukukumbushana. Hii ni vita ya uchumi
Pumba tu,hakuna mwenye hakimiliki ya uhai wa mtu isipokuwa Mungu tu.Unaowaona wana maguvu Leo wanaweza kufa na kutangulia wakawaacha wanyonge wanakula maisha tu.Maccm mmekuwa wajinga sana na kudhani mnaweza kufanya chochote hapa duniani.Hii nchi sio Mali ya mtu binafsi
 
Wadau,

Kwa mujibu wa maneno ya JPM ya leo inaonekana kabisa, kwa sasa kansa kuu ni huu upotoshaji wa takwimu, na kwa muktadha huu ni kwamba kuna mtu muda wowote kuanzia sasa ataingia kwenye 18 za JPM, walio karibu nae mtu huyu wamfikishie salamu kuwa atakapo pewa data zozote toka kwa watu "wasiojulikana" kama siri za serikali atafute vyanzo vingine kuthibitisha kabla hajarusha kwenye hadhira.......

Katika wakosoaji wanaoogopwa na serikali nyingi duniani ni wale wenye taaluma za sheria au wale ambao wanasoma na kufuatilia ripoti, takwimu, vitabu au makala mbali mbali. Lissu, Zitto,Slaa, Lipumba(Enzi zake), Lamwai (Enzi zake) na wengineo wengi ni mifano ya aina hiyo... kwa wanasheria sababu ipo very clear wapo makini sana kwenye yale wanayozungumza na wanajua kuwa ni ngumu kuwashida Mahakamani, kwa watu aina ya Zitto, slaa et al. pamoja na kuwa sio wanasheria ni watu ambao wanasoma sana vitabu, makala na machapisho na matokeao ya takwimu mbali mbali, watu hawa huwa ni wabaya sana kwa kuwa wakosoapo hutumia takwimu na rejea mbali mbali....Hakuna serikali makini duniani kote itakuacha salama ikiwa ukosoaji wako "hata kama ni kweli " lakini unalenga kuzua taharuki katika jamii...Hakuna..Hakuna...


Kitakachomkuta asije kusema hatukumkumbusha. Ni wajibu wangu kama Mzalendo wa nchi hii kumkumbusha mtu yoyote ninayeona anaelekea kuingia kwenye hatari itakayosababisha taharuki kwenye jamii.

Tumpe muda JPM atimize azma yake kwa watanzania, na kama hatatimiza ahadi zake msema kweli ni Box la kura 2020.

Wenu

Tume ya Katiba
Mtakwimu Mwandamizi
Yani awamu hii ni kama tuko kanisani. Kazi yetu ni kupiga makofi tu, mhubiri hapaswi kuulizwa swali. Amen
 
Kama jasiri angemtaja uyo mtu mambo ya kuongea kwa mafumbo kua "mtu au kikundi cha watu" ni fani ya mzee Yusuph mbona wakosoaji wanamtaja wazi wazi bila shida hapa asitafute huruma ya wanainchi na asilazimishe watu wote wawe wajumbe NDIO achana na yeye wapo watu wanahoji hata yaliyofanywa na Mungu itakua yeye ambae yupo kwa miaka kadhaa tu kama vipi waseme Tz sio nchi ya demokrasia tena watu wajue moja na watapiga kimya hizi mboyoyo angeachana nazo akaanza na walioliingiza Taifa kwenye mikataba mibovu iliyosababisha tuibiwe kama kweli ana uchungu na nchi.
 
Sio mara ya kwanza kwa Mh Rais kusema kuwa kuna watu walichukua fedha ili kusaidia upande wa wezi wa rasilimali zetu...leo hii tena ameonya juu ya wanaopiga kelele ili kuwaridhisha waliomhonga anawafahamu.
Sasa kama walipewa hela na rais anajua, ni kwanini asiamuru vyombo husika vifanye kazi yake. Kama nikweli, huo nisawa na uhujumu uchumi. Sasa baba analalamika, sisi watoto tutafanyaje?
 
Pumba tu,hakuna mwenye hakimiliki ya uhai wa mtu isipokuwa Mungu tu.Unaowaona wana maguvu Leo wanaweza kufa na kutangulia wakawaacha wanyonge wanakula maisha tu.Maccm mmekuwa wajinga sana na kudhani mnaweza kufanya chochote hapa duniani.Hii nchi sio Mali ya mtu binafsi

Ndugu yangu mimi sio mwana CCM, isipokuwa natambua kuwa ni wajibu wetu kuikosoa serikali kwa staha..sio kwa lengo la kupotosha. Magufuli hatanii jaman...
 
Sasa kama walipewa hela na rais anajua, ni kwanini asiamuru vyombo husika vifanye kazi yake. Kama nikweli, huo nisawa na uhujumu uchumi. Sasa baba analalamika, sisi watoto tutafanyaje?

Ni swala la muda tu ndugu....hakuna mla rushwa atasalimika awamu hii...
 
Wadau,

Kwa mujibu wa maneno ya JPM ya leo inaonekana kabisa, kwa sasa kansa kuu ni huu upotoshaji wa takwimu, na kwa muktadha huu ni kwamba kuna mtu muda wowote kuanzia sasa ataingia kwenye 18 za JPM, walio karibu nae mtu huyu wamfikishie salamu kuwa atakapo pewa data zozote toka kwa watu "wasiojulikana" kama siri za serikali atafute vyanzo vingine kuthibitisha kabla hajarusha kwenye hadhira.......

Katika wakosoaji wanaoogopwa na serikali nyingi duniani ni wale wenye taaluma za sheria au wale ambao wanasoma na kufuatilia ripoti, takwimu, vitabu au makala mbali mbali. Lissu, Zitto,Slaa, Lipumba(Enzi zake), Lamwai (Enzi zake) na wengineo wengi ni mifano ya aina hiyo... kwa wanasheria sababu ipo very clear wapo makini sana kwenye yale wanayozungumza na wanajua kuwa ni ngumu kuwashida Mahakamani, kwa watu aina ya Zitto, slaa et al. pamoja na kuwa sio wanasheria ni watu ambao wanasoma sana vitabu, makala na machapisho na matokeao ya takwimu mbali mbali, watu hawa huwa ni wabaya sana kwa kuwa wakosoapo hutumia takwimu na rejea mbali mbali....Hakuna serikali makini duniani kote itakuacha salama ikiwa ukosoaji wako "hata kama ni kweli " lakini unalenga kuzua taharuki katika jamii...Hakuna..Hakuna...


Kitakachomkuta asije kusema hatukumkumbusha. Ni wajibu wangu kama Mzalendo wa nchi hii kumkumbusha mtu yoyote ninayeona anaelekea kuingia kwenye hatari itakayosababisha taharuki kwenye jamii.

Tumpe muda JPM atimize azma yake kwa watanzania, na kama hatatimiza ahadi zake msema kweli ni Box la kura 2020.

Wenu

Tume ya Katiba
Mtakwimu Mwandamizi
Do you think ccm itatoka ikulu kwa njia ya kura?? Katiba iko positive kwao ,tume ya uchaguzi niyakwao,, forget that broo
 
Rais mwanamke wa Brazil aliyepigwa chini na Bunge kosa lake alikuwa anapika takwimu za uongo kuhusu uchumi wa nchi yake wabunge wa upinzani wakagundua ukafanyika uchunguzi ikabainika ni kweli kulichofuata Rais akapigwa chini hizi ndio nchi zenye watu walio komaa kiakili na kumaadili..
 
Ishu nionayo hapa ni kutokuwepo na uwazi kuwe na taarifa za kila mwezi za makusanyo na utendaji kama ilivokuwa zamani ili MTU akipotosha watu wanapuuza sababu wanakuwa tayari wana taarifa, uvumi usipojibiwa uonekana ni kweli.
Nchi ipo mikononi mwa Washamba na Malimbukeni, nani atafikiria hayo!!!!

Kuongoza ni kutumia akili na maarifa wala sio nguvu na vitisho.
 
Back
Top Bottom