Kuna uwezekano NDEJEMBI asielewane na Samia tena hapo baadae

Kuna uwezekano NDEJEMBI asielewane na Samia tena hapo baadae

thegreat1510

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2021
Posts
1,519
Reaction score
4,036
Kwa haraka haraka nadhani wamejikita kuangalia asili ya mtu na si tabia zake.
Serikali ya sasa ingehitaji makamu chawa hasa.

Ndejembi ni mtu social , sikuwaahi kumuona kwenye press za kichawa mbali na teuzi aliyokuwa nayo.

Na kumpa nafasi ya umakamu ni kumuongezea exposure kwa watu na pressure kubwa maana watu watataka majibu ya maswali yao.

Jamaa anaonekana ana akili timamu , red flag moja kubwa kwa ccm.
 
Kwa haraka haraka nadhani wamejikita kuangalia asili ya mtu na si tabia zake.
Serikali ya sasa ingehitaji makamu chawa hasa.

Ndejembi ni mtu social , sikuwaahi kumuona kwenye press za kichawa mbali na teuzi aliyokuwa nayo.

Na kumpa nafasi ya umakamu ni kumuongezea exposure kwa watu na pressure kubwa maana watu watataka majibu ya maswali yao.

Jamaa anaonekana ana akili timamu , red flag moja kubwa kwa ccm.
Usibabaike, one CCM, same DNA
 
Ametoka kampuni ya Mstaafu ile aliyewekwa muarabu FRONT wengi wafikiria ni ya muarabu.

Kwa kifupi ni kibaraka tu, kusimamia maslahi ya wana mtandao.
Tukumbuke hata huyu aliyetoka,Slow slow wamelelewa na mstaafu ili aje kuwatumia baadae kwa maslahi ila walikuja kukengeuka.

Bashite na Kabwe wamelelewa na wanamtandao( Sitta)
 
Back
Top Bottom