Principle girl
JF-Expert Member
- Jul 31, 2014
- 1,675
- 1,756
Kama kuna mtu amewahi kupata mwenza kupitia hili jukwaa alete ushuhuda hapa
SorryI tried, it didn't work.
Kila la kheriNami natafuta mashart yangu ni mawili TU
1. Puffy nipples
2. Miuno feni
Siangalii sura wala umri
Kama kuna mtu amewahi kupata mwenza kupitia hili jukwaa alete ushuhuda hapa
Wapo Ila wengi wamefanya ni personalKama kuna mtu amewahi kupata mwenza kupitia hili jukwaa alete ushuhuda hapa
AsanteKila la kheri
Mimi kwa sasa sina uhitaji Ila nikiwa nahuitaji naweza kuchapisha tangazo why not😅 Vipi wewe
Mimi nataka nianze na wewe.Kama kuna mtu amewahi kupata mwenza kupitia hili jukwaa alete ushuhuda hapa
Tulipatana Mimi na wewe lakini ukanikimbia kutokana na ukata nilionaoKama kuna mtu amewahi kupata mwenza kupitia hili jukwaa alete ushuhuda hapa