Kuna kitu kinaniumiza kuhusu Wanaume

πŸ‘ŠUlifanya maamuzi sahihi
 
we tuache tu!! Tushazoea matatizo usitusemee 😟😭
 
Haya yote yamekuja kwasababu ya Beijing women conference 1995,hii kitu inaitafuna dunia nzima,msifikiri ni hapa Tanzania tu...
 
Haya yote yamekuja kwasababu ya Beijing women conference 1995,hii kitu inaitafuna dunia nzima,msifikiri ni hapa Tanzania tu...
Mambo ni magumu...afu ni kama tunapiganiwa wanawake kuja kuitawala dunia
 
Wanataka wawe kama wanawake, wapewe haki zao za kuwa mashoga
 
Yaan wanaume wamekuwa hatari sana

Sisi wanaume ni ukituelewa utatuburuza upendavyo ila usipotuelewa ndo ivo itafatana na akili zake muhusika mwenywe.

Kikubwa mwanaume mwachie uanaume wake usijaribu kumwingilia au kumpokonya HAKI,CHEO au WADHIFA wake kama mwanaume kwa kigezo cha kwamba anatakiwa tu AJIAMINI maana ndo hua kamsemo kenu.

Mwisho kama kakutongoza na hujampenda basi usithubutu kupokea kutumia au kula MUDA wake, MALI ama pesa yake, maana ivo ndo vitu anavyotumia kulinda uanaume wake kwako so unapovitumia alafu ukaacha kumpa ivo nilivosema Haki,cheo,na wadhifa wake vile anavyostahiri kulingana na alivotoa ndo itaona vita au ndo utaoma matokeo kama ayo mnayosema kua WANAUME NI HATARI SANA.
 
Sawa kabisa Mkuu
 
Nadhani kama we KE basi una nafasi yako mbinguni. Wanaume tujipende wenyewe kwanza kabla ya kupenda mtoto wa mtu. This shit is taking a lot mens life kimasihara tu. Binafsi ukizngua bora kila mtu afe kivyake sio mambo ya kupelekana kama magari mabovu
 
Before you put ur trust on her, firstly ask ur dad permission to do so,cos he knows her better 🀦
No one is more real than ur Mom,She'll tell u how it is to ur face,but pray for u behind ur back
Eversince the day i was born,mum have been there for me and helped me grow,ur mum will never be jealous of you,so listen to her over someone who u think may be.

😎
 
Ulifanya vyema tofauti na wengi wetu namna tungelichukulia kawaida.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…