TAJIRI MKUU WA MATAJIRI
JF-Expert Member
- Dec 1, 2010
- 11,423
- 23,036
Hivi KY-Jelly zimeanza kutumika mwaka gani?
unavyopenda mitikisiko ya Zanzibar Mi nabaki hoi na zigo lako hilo mwana kino
Hivi KY-Jelly zimeanza kutumika mwaka gani?
Naskia ukienda kujichunguza hosp kama una tezi dume jiandae kuwa shoga!
Na mengine yaliitwa YOLANDA yapo kwenye mkebe kama hivyo!
Yaan mleta mada U have stepped us into the past!

Hivi KY-Jelly zimeanza kutumika mwaka gani?
unavyopenda mitikisiko ya Zanzibar Mi nabaki hoi na zigo lako hilo mwana kino
Umeanza kutumia KY lini madame B
Mashati ya Juliana na Suruali za Zico.
Naskia ukienda kujichunguza hosp kama una tezi dume jiandae kuwa shoga!
Missing you
Hayo ya Juliana naweza kupata wapi?
Hivi KY-Jelly zimeanza kutumika mwaka gani?
Kwa mtaji huu, KiWi na Blue Band ni wakongwe