Kuna baadhi ya vitu ukiviona unaweza kulia

Kuna baadhi ya vitu ukiviona unaweza kulia

Cafenol, aspro, andrews, sindano za penisline, gardenia, rumi! Ni hapo tu.

Watu wametoka mbali sana....kuna wakati ukikumbuka hivi vitu unaona kabisa machozi yanakutoka na sio yanakutoka kwa ajili ya hizi dawa la hasha unamkumbuka aliekuwa anakunywwsha dawa...😂😂😂😂😂
 

Attachments

  • 1440426859660.jpg
    1440426859660.jpg
    9.4 KB · Views: 332
  • 1440426869771.jpg
    1440426869771.jpg
    17.6 KB · Views: 316
  • 1440426881729.jpg
    1440426881729.jpg
    12 KB · Views: 306
Haya mashati ndio yaliyotuletea balaa la UKIMWI Tanzania. Watani zangu kina Kabyemera katika kujitia umaridadi wakayafuata Uganda wakirudi na Ukimwi pia. Ndio maana mwanzoni ukimwi uliitwa Juliana huko Kagera

Eleza vizuri,,,..... mashati hayakuwa na shida hata sasa hivi tunafuata viroba aina ya Empire na Mafuta na Lotion aina ya Movit na ZIKUSOKA sema tulipokuwa tunafika kule tulikuwa tunaloweka saaaana mpaka duuh acha tu.
 
Watu wametoka mbali sana....kuna wakati ukikumbuka hivi vitu unaona kabisa machozi yanakutoka na sio yanakutoka kwa ajili ya hizi dawa la hasha unamkumbuka aliekuwa anakunywwsha dawa...😂😂😂😂😂

Wakati huo dunia ilikuwa haina zambi
 
Inamaana na yule jamaa naye walitumia KY kum'examine?
Sipati picha!

hahahaha hiyo ni medical procedure mkuu......wewe kama ni me .....na hizi life style zetu.... utakumbana nayo tu....
 
Natumaini wana jamvi mko poa na poleni na miangaiko ya hapa na pale ya kutafuta liziki...jumamosi ya leo nikaona sio mbaya tukikumbushana miaka hiyo ilikuwaje unakumbuka mafuta ya mgando ya kujipaka ya YU?

Kuna watu wanakumbuka mabao ya mkono mpaka kwenye siasa wanajisahau. Enzi zile wasichana walikua adimu ndio maana watu walifunga mabao ya mkono. Je sasa hivi ? nini kinawapelekea ???
 
Back
Top Bottom