Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

toyota rush

Hii ndiyo gari hasa.Isipokuwa inachangamoto ya bei iko juu. Uzuri ni kwamba incc chache yaani1490(<1500) lakini pia road to body clearance ni kubwa sawa na RAV hivyo inapita popote kwani pia ni 4WD.
 
Hii ndiyo gari hasa.Isipokuwa inachangamoto ya bei iko juu. Uzuri ni kwamba incc chache yaani1490(<1500) lakini pia road to body clearance ni kubwa sawa na RAV hivyo inapita popote kwani pia ni 4WD.
una assume kwamba kila mtu ana concern ya mafuta
 
kuna gari inaitwa terious kid naonaiko poa sana

Hivi vigari vipo fresh sana hata mimi navipendaga sana,hata bei zake zipo affordabe mno,sasa sijui kama spea zake zipo cheap na zinapatikana kama za Toyota
 
Nina Raum, iko poa kabisa! Nikiweka mafuta ya 30 naweza tembea week nzima na mizunguko yangu ya week ni more than 150km
So iko very comfortable ingawa itabidi uweke tairi kubwa manake iko chini kidogo
Toyota Raum is a small, five-seat mini
MPV that first appeared in May 1997. The
second generation was released in May 2003.
It is currently sold only in Japan at Toyota
Netz retail sales channels.
The vehicle's name is German for chamber,
berth, room, space, expanse, scope, area, or
sphere and attempts to emphasize the vast
amount of space it contains relative to its size.
This is because the front doors on both the
driver and passenger sides open
conventionally, but the rear doors slide open
rearward and attach to the top and bottom of
the door openings and interlock to the front
doors. The Raum uses a similar door approach
also used on the first-generation Mitsubishi
RVR/Space Runner .
 
Nina Raum, iko poa kabisa! Nikiweka mafuta ya 30 naweza tembea week nzima na mizunguko yangu ya week ni more than 150km
So iko very comfortable ingawa itabidi uweke tairi kubwa manake iko chini kidogo
mkuu kwani wewe upo Japan
 
mkuu kwani wewe upo Japan

Nina familia bongo, believe me fuel consumption is everything, to faut ya bei za magari sio kubwa sana ila unahitaji kuwa na uhakika wa kuiendesha ukishainunua hapo shida ndo inapokuja
Ninayo Toyota raum 2005 model iko poa na fuel consumption iko vzr
Ukishafika hadhi ya kutokujali fuel consumption ni bora uwe na gari 2 kuliko kuwa na moja inayokula mafuta sana
Kuweni makini vijana msije mkabaki azima gari za watu wakati wewe unayakwako
 
Mkuu na mimi nakushauri nunua Raum hutojuta.nilimnunulia wife sijasikia kesi yoyote zaidi ya service tu iko poa sana ni ya mwaka 2005
 
Vipi kluger wakuu napenda hii gari maana kwa shughuri zangu nahisi itanifaa.
 
Ushawahi miliki gari before?

Ninamiliki magari mkuu nimeomba ushauri kwa wanaoijua hiyo gari vzr shuhuri zangu ni za kusafiri mikoani na vijijini hivi vi baby walker vinanipa tabu msimu wa mvua vijijini maana barabara za huko ni mbovu sana.au unanishauri gari gani mkuu nzuri
 
Ninamiliki magari mkuu nimeomba ushauri kwa wanaoijua hiyo gari vzr shuhuri zangu ni za kusafiri mikoani na vijijini hivi vi baby walker vinanipa tabu msimu wa mvua vijijini maana barabara za huko ni mbovu sana.au unanishauri gari gani mkuu nzuri

Kama unasafiri vijijini na unahitaji usafiri wa uhakika kuna kitu landrover tdi, Toyota landcruiser 60/70 series, or ford f450...Ila kama budget ni changamoto... Ninakushauri utafute kimtoto cha suzuki, either jimny, samurai jx or gypsy...hivi viberenge watu wanavichukulia poa ila vina uwezo wa kukupeleka popote ambapo 4x4's zinapita.
 
Kama unasafiri vijijini na unahitaji usafiri wa uhakika kuna kitu landrover tdi, Toyota landcruiser 60/70 series, or ford f450...Ila kama budget ni changamoto... Ninakushauri utafute kimtoto cha suzuki, either jimny, samurai jx or gypsy...hivi viberenge watu wanavichukulia poa ila vina uwezo wa kukupeleka popote ambapo 4x4's zinapita.
Vp kuhusu Rav4 old model kwa rough road na uimara wake?
 
Ndugu nataka ninunue gari Japan.

Mgari haya nayapenda ila sina uzoefu nayo. Naomba ushauri wenu.

1. Honda HR-V
2. Honda CR-V
3. Mitsubishi Pajero - iO
4. Toyota OPA
5. Toyot Raum

Shukurani.

Japo haujaeleza matumiozi yako nakushauri nunua Raum, hayo mengine weka pembeni. Ukihitaji huduma ya clearing and forwarding tuwasiliane mkuu.
 
Back
Top Bottom