Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Japo haujaeleza matumiozi yako nakushauri nunua Raum, hayo mengine weka pembeni. Ukihitaji huduma ya clearing and forwarding tuwasiliane mkuu.

1/Samahani, Unaweza ukaweka makadirio ya kawaida kwa ujumla na mchanganuo ili kuweza kumiliki Toyota Raum, ikijumuisha kuinunua Japan, shipping, Ushuru na Clearance nk.

2/Kwenye Yard za magari Dar Toyota Raum inachezea kiasi gani, kama mtu anataka kukwepa usumbufu wa kuagizo kutoka Japan?

3/Kwanini Toyota Raum unadhani ni best kuliko hizo zingine hapo juu? Vipi kuhusu fuel, spear, service, durability, comfortability nk?

*Majibu yako yatakuwa msaada kwa watu wengi sana hapa JF.
 
Vipi kuhusu Toyota Raum dhidi ya Toyota CAMI au Suzuki Swift kwa matumizi ya kawaida binafsi ndani ya mji? Kwenye issue ya Bei, fuel, spear, service.
 
Kama unasafiri vijijini na unahitaji usafiri wa uhakika kuna kitu landrover tdi, Toyota landcruiser 60/70 series, or ford f450...Ila kama budget ni changamoto... Ninakushauri utafute kimtoto cha suzuki, either jimny, samurai jx or gypsy...hivi viberenge watu wanavichukulia poa ila vina uwezo wa kukupeleka popote ambapo 4x4's zinapita.

Nashukuru sana mkuu. Misaada ya mawazo km hii ndio tunaihitaji kwa hiyo Land Rover tdi ni nzuri kuliko Kluger?.na Land Rover wastani inasimama ngapi nikiagiza Japan?.
 
1/Samahani, Unaweza ukaweka makadirio ya kawaida kwa ujumla na mchanganuo ili kuweza kumiliki Toyota Raum, ikijumuisha kuinunua Japan, shipping, Ushuru na Clearance nk.

2/Kwenye Yard za magari Dar Toyota Raum inachezea kiasi gani, kama mtu anataka kukwepa usumbufu wa kuagizo kutoka Japan?

3/Kwanini Toyota Raum unadhani ni best kuliko hizo zingine hapo juu? Vipi kuhusu fuel, spear, service, durability, comfortability nk?

*Majibu yako yatakuwa msaada kwa watu wengi sana hapa JF.

Ya mwaka gani Mkuu, ntajie mwaka.
 
Haya ni Makadirio ya Raum ya 2005

Customs Value CIF (USD):3008.71
Import Duty (USD):752.18
Excise Duty (USD):188.04
Excise Duty due to Age (USD):564.13
VAT (USD):812.35
Total Taxes (USD):2317
Total Taxes (TSHS):
4154381
DIF 86,265
REGISTRATION 320,000
TPA/ICD 450,000
SHIPPING 155,000
A/FEE 300,000

JUMLA KUU 5,465,646 Jumlisha na bei ya gari (CIF)

Bei za showroom zinategemea mwaka, milage ya gari, rangi, cosmetic condition nk, lakin zinaanzia 11M kwenda juu.

Karibu Mkuu.
 
Nashukuru sana mkuu. Misaada ya mawazo km hii ndio tunaihitaji kwa hiyo Land Rover tdi ni nzuri kuliko Kluger?.na Land Rover wastani inasimama ngapi nikiagiza Japan?.

Kwa kazi zinazohusu rough terrain, land rover itafaa, Ila angalizo linabaki kwenye budget.. Pia si lazima uiagize toka Japan, unaeza pata low mileage dubai au from Europe, average btn 35mil to 60 mil depending on condition na model ya hiyo land rover, single cab, dual cab, short wheel base, or long wheel base, utility vehicle (suv), pre owned or ex-military etc.
 
wote mmesema lkn gari bhana itabaki kuwa gx 100 period!!
yaani ndo gari pekee kwanza ina stability kwa mwendo kasi, afu inamudu safari za ukweli ila tu sio 4WD.
gari ingine ni Nissan Cedric ni tamu balaa
 
gfsonwin
wote mmesema lkn gari bhana itabaki kuwa gx 100 period!!
yaani ndo gari pekee kwanza ina stability kwa mwendo kasi, afu inamudu safari za ukweli ila tu sio 4WD.
gari ingine ni Nissan Cedric ni tamu balaa

Bro hapo penye period la hasha, Mercedes benz ina 99% stability na over 90% clearance, gx100 kweli inachomoka but hata kwa subaru imprenza, wrx za 2010 haisogei.. Of which hizi hata rough road zinamudu .
 
Kwa kazi zinazohusu rough terrain, land rover itafaa, Ila angalizo linabaki kwenye budget.. Pia si lazima uiagize toka Japan, unaeza pata low mileage dubai au from Europe, average btn 35mil to 60 mil depending on condition na model ya hiyo land rover, single cab, dual cab, short wheel base, or long wheel base, utility vehicle (suv), pre owned or ex-military etc.

Nashukuru sana mkuu budget yangu inacheza hapo kwenye 40 -45 unaweza kuweka picha japo 2 niione inafananaje.na iwe na uwezo wa kupanga safari maana Mungu akijalia kuanzia November ntakuwa kwa wiki niwe natoka Mpanda kiteto na mtwara na kurudi Sumbawanga japo Dar ndio nyumbani lkn muda mwingi ntakuwa huko.natanguliza shuklani mkuu
 
Nashukuru sana mkuu budget yangu inacheza hapo kwenye 40 -45 unaweza kuweka picha japo 2 niione inafananaje.na iwe na uwezo wa kupanga safari maana Mungu akijalia kuanzia November ntakuwa kwa wiki niwe natoka Mpanda kiteto na mtwara na kurudi Sumbawanga japo Dar ndio nyumbani lkn muda mwingi ntakuwa huko.natanguliza shuklani mkuu

Okey mkuu, you are welcome
 

Attachments

  • 1427969082619.jpg
    1427969082619.jpg
    30.9 KB · Views: 436
  • 1427969127538.jpg
    1427969127538.jpg
    33.7 KB · Views: 422
wote mmesema lkn gari bhana itabaki kuwa gx 100 period!!
yaani ndo gari pekee kwanza ina stability kwa mwendo kasi, afu inamudu safari za ukweli ila tu sio 4WD.
gari ingine ni Nissan Cedric ni tamu balaa

Kwa hiyo kila mtu atanunua gx100? Sasa hivi watu wanatembea na Mark X, Crown, Progress, Brevis, hazijipigi mtama kama gx100! Mtu anahtaji SUV wewe unaongelea sedan!
 
toyota rush

Hii ndiyo gari hasa.Isipokuwa inachangamoto ya bei iko juu. Uzuri ni kwamba incc chache yaani1490(<1500) lakini pia road to body clearance ni kubwa sawa na RAV hivyo inapita popote kwani pia ni 4WD.

Wakuu hili limenivutia sana, sasa ashume bei yake + shipping ni $5500 naombeni kujua gharama za TRA hadi naingia barabarani
 
gfsonwin
wote mmesema lkn gari bhana itabaki kuwa gx 100 period!!
yaani ndo gari pekee kwanza ina stability kwa mwendo kasi, afu inamudu safari za ukweli ila tu sio 4WD.
gari ingine ni Nissan Cedric ni tamu balaa

Bro hapo penye period la hasha, Mercedes benz ina 99% stability na over 90% clearance, gx100 kweli inachomoka but hata kwa subaru imprenza, wrx za 2010 haisogei.. Of which hizi hata rough road zinamudu .

Kiongozi umeongelea habari ya subaru umenivutia, vipi kuhusu subaru foresta XT interms of uimara wake na fuel consumption?
 
Sijaona gari ya maana hata moja hapo,nimeona ugonjwa wa moyo(Pajero io),cheti cha ndoa(CR-V),cheti cha Ubatizo(HR-V),OPA(Jeneza),Raum(Baby walker).

Nenda kwenye BMW 318i,320i,Njoo kwenye Benz S 320 achana na hayo magari.
 
Sijaona gari ya maana hata moja hapo,nimeona ugonjwa wa moyo(Pajero io),cheti cha ndoa(CR-V),cheti cha Ubatizo(HR-V),OPA(Jeneza),Raum(Baby walker).

Nenda kwenye BMW 318i,320i,Njoo kwenye Benz S 320 achana na hayo magari.

Wewe unagari gani? Unajua mwenzio anauchum gan, Wabongo kwa kupenda sifa tu hamjambo
 
Back
Top Bottom