Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Wewe unagari gani? Unajua mwenzio anauchum gan, Wabongo kwa kupenda sifa tu hamjambo

Kwahiyo akiwa na uchumi mdogo ndio anunue gari bovu? Wadau washaeleza hapo juu matatizo ya hayo magari,kama hana hela ajipange atafute Allion au Mark II Grande ni Standard na si Baby Walker.
 
Natafuta gari iwe katika hali nzuri,.ulaji mzuri wa mafuta,.isiwe imepatwa na ajali,.body type sedan
 
Japo haujaeleza matumiozi yako nakushauri nunua Raum, hayo mengine weka pembeni. Ukihitaji huduma ya clearing and forwarding tuwasiliane mkuu.
Mkuu naomba useme juu ya Toyota ISIS, nafikiria kulinunua. Na - declare kuwa sina uzoefu na magari. Tafadhali mwongozo wako ni muhimu
 
Sijaona gari ya maana hata moja hapo,nimeona ugonjwa wa moyo(Pajero io),cheti cha ndoa(CR-V),cheti cha Ubatizo(HR-V),OPA(Jeneza),Raum(Baby walker).

Nenda kwenye BMW 318i,320i,Njoo kwenye Benz S 320 achana na hayo magari.


hivi kuagiza bmw toka japan wakati hakuna plant ya bmw japan ni sahihi?
 
hivi kuagiza bmw toka japan wakati hakuna plant ya bmw japan ni sahihi?

Haina shida,ni used car tu,inamaanisha mjapana alianunua mpya kiwandani akaitumia akaamua kuuza,Japan wana magari hata ya kimarekani wanauza.
 
una assume kwamba kila mtu ana concern ya mafuta

Economically ni viable. Issue ya mafuta ni muhimu kuifikiria. Mtu ambae aina ya gari alizozitaja inaonyesha ni mwenzetu yaani uchumi wa kati, hivyo suala la mafuta naamini ni zingatio kwake ila siyo kwako. Ukisoma zaid nimekwenda mbali kuwa rush iko juu, pia ni 4wd, ila wew kwa makusudi umeangalia issue ya mafuta pekee katika mchango wangu!

Aina ya gari alizotaja nyingi ni cc 1490-1990, hakuna vogue, VX V8, GX100-120,SUBARU, RAV4 ambazo zote zinakula mafuta kuliko opa, raum et al, japo ulaji wa mafuta hutofautiana sana
 
Wakuu hili limenivutia sana, sasa ashume bei yake + shipping ni $5500 naombeni kujua gharama za TRA hadi naingia barabarani

16-20m/- utaitoa hiyo gari. Mimi binafsi naona ni mbadala wa RAV4 hiyo gari. Faida ni kuwa ni compact car hivyo parking ni rahisi kimtindo. Pili ni 4WD kwamba inapita popote.
Tatu tairi size sawa na RAV4 hivyo iko juu sawa sawa na RAV4,ESCUDO, HARRIERe et al, Nne ina Cc chache kwa wale wa kipato halali cha kati ambacho siyo cha ufisadi ni rahisi kwa matumizi ya mafuta. Hivyo licha ya bei kuwa ipo juu kwa kiasi, nashauri chukua huo mkoko.Hutajuta!
 
Sijaona gari ya maana hata moja hapo,nimeona ugonjwa wa moyo(Pajero io),cheti cha ndoa(CR-V),cheti cha Ubatizo(HR-V),OPA(Jeneza),Raum(Baby walker).

Nenda kwenye BMW 318i,320i,Njoo kwenye Benz S 320 achana na hayo magari.

Duh aisee!!
 
16-20m/- utaitoa hiyo gari. Mimi binafsi naona ni mbadala wa RAV4 hiyo gari. Faida ni kuwa ni compact car hivyo parking ni rahisi kimtindo. Pili ni 4WD kwamba inapita popote.
Tatu tairi size sawa na RAV4 hivyo iko juu sawa sawa na RAV4,ESCUDO, HARRIERe et al, Nne ina Cc chache kwa wale wa kipato halali cha kati ambacho siyo cha ufisadi ni rahisi kwa matumizi ya mafuta. Hivyo licha ya bei kuwa ipo juu kwa kiasi, nashauri chukua huo mkoko.Hutajuta!

nashukuru sana mkuu ngoja nianze mchakato
 
Hivi gx110 inagusa bei gani za kibongo had inagusa tz, mkinitajia mambo ya dolary misielewi waungwana
 
Haya ni Makadirio ya Raum ya 2005

Customs Value CIF (USD):3008.71
Import Duty (USD):752.18
Excise Duty (USD):188.04
Excise Duty due to Age (USD):564.13
VAT (USD):812.35
Total Taxes (USD):2317
Total Taxes (TSHS):
4154381
DIF 86,265
REGISTRATION 320,000
TPA/ICD 450,000
SHIPPING 155,000
A/FEE 300,000

JUMLA KUU 5,465,646 Jumlisha na bei ya gari (CIF)

Bei za showroom zinategemea mwaka, milage ya gari, rangi, cosmetic condition nk, lakin zinaanzia 11M kwenda juu.

Karibu Mkuu.
Mkuu Rene, vipi calculation ya Toyota Hiace Van 4WD auto.ya mwaka 2005 CIF 7500 USD. Mpaka inifikie mlangoni?
 
Please kama unaweza kutembelea office zetu zipo Quality center nyerere road. Dsm, nafanya kazi na kampuni ya kuuza magari ya Japan inaitwa Autocom Japan. Pia waeza icheki kwa www2.autocj.co.jp, or call me on 0767328063, nitakusaidia kupata gari nzuri kabisa,
 
Ndugu nataka ninunue gari Japan.

Mgari haya nayapenda ila sina uzoefu nayo. Naomba ushauri wenu.

1. Honda HR-V
2. Honda CR-V
3. Mitsubishi Pajero - iO
4. Toyota OPA
5. Toyot Raum

Shukurani.

Hey mkuu, kuna kampuni ya kijapani inaitwa Autocom Japan, wana import gari toka japani wapo na office zao pale Quality center, nyerere road dsm, nafanya kazi hapo, tuko na bei nzuri sana, and well maintained cars na pia tunakusaidia mpaka kufanya clearing. For the reasonable price. Tembelea office zetu au call me on 0767328063 for more details.
 
Ila kwa sahizi niko India mpaka nitakaporudi octoba. Lakini nilitaka kujua zaidi juu ya haya magari kwa mazingira ya kwetu huko.
Hivi Toyota Cami yenyewe ikoje. Malengo yangu nikutumia hata vijijini hasa kwa sabab nataka nifanye some agricultural activities .

Hey mkuu, kuna kampuni ya kijapani inaitwa Autocom Japan, wana import gari toka japani wapo na office zao pale Quality center, nyerere road dsm, nafanya kazi hapo, tuko na bei nzuri sana, and well maintained cars na pia tunakusaidia mpaka kufanya clearing. For the reasonable price. Tembelea office zetu au call me on 0767328063 for more details.
 
Ila kwa sahizi niko India mpaka nitakaporudi octoba. Lakini nilitaka kujua zaidi juu ya haya magari kwa mazingira ya kwetu huko.
Hivi Toyota Cami yenyewe ikoje. Malengo yangu nikutumia hata vijijini hasa kwa sabab nataka nifanye some agricultural activities .

Mkuu toyota cami, uzuri wake ni cc 1450, so Kuna ahueni ya mafuta, pia iko Juu kiasi, so sio mbaya sana kwenye mashimo kiasi, sema sasa, sio Gari imara sana.
 
wasalaam,

Nataka kumnunulia shemeji yenu gari zuri.Bajeti yangu isizidi zaid ya milioni kumi na mbili.Nimeenda beforward na autorec nimeona magari sio mabaya.
tatizo bei zao wanaweka hivi halafu mwisho ni mara mbili nashindwa kuelewa inakuje,na hapo hujaweka marine insurance na inspection stuff.

naomba msaada kwa wale walionitangulia kununua magari japan.Gari yenyewe ipo KOBE,jAPAN.
nimeshaandika barua kwao nipate maelezo zaidi,na kama kuna uwezekano wa bei kupungua kidogo.

nafikiria kununua brevis kwa ajili ya shemeji yenu.

natanguliza shukrani kwa wale wenye muda wa kunishauri zaidi ya mambo mengine,mfano gari zuri na rahisi na mambo mengine.Waswashili wanasema kutangulia ni kujua mengi.


wasalaam,
 
Kama huna haraka agiza gari Japan mwenyewe achana na show room za bongo wanaongeza 2m na zaidi bila sababu zozote za maana
 
Back
Top Bottom