Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

umesikiliza hotuba ya bajeti? Unajuwa magari chakavu sasa si miaka 10 bali miaka 8, tafuta gari ya mwaka 2006 ndio uje hapa kuomba ushauri tukupe bei ya ushuru.

angalizo

ujumbe ntd mkuu naamini ameleewa kama bado ajekwangu
 
umesikiliza hotuba ya bajeti? unajuwa magari chakavu sasa si miaka 10 bali miaka 8, tafuta gari ya mwaka 2006 ndio uje hapa kuomba ushauri tukupe bei ya ushuru.

labda yupo tayari kulipa uchakavu.
 
Sema gari tukupigie hesabu zote
Sema aina ya gari,cc za engine na Yr of Manufacturer(YOM)
Ntakupa hesabu zote isipokua za insurance maana sio mtaalamu sana wengine watasaidia

Wakuu aina ya gari ni Toyota Gaia.. engine ni cc 1800...year of manufacture ni 2001
 
Sijawahi kununua gari....ila kutokana na majukumu yanayonikabili nafikiria kununua kutoka Japan moja kwa moja,au kama yupo mwana jamii anayeweza kunipa wazo tofauti natanguliza shukran.....napenda magari ya chini yalito na balance kama Mark X na Gx 100
 
Sijawahi kununua gari....ila kutokana na majukumu yanayonikabili nafikiria kununua kutoka Japan moja kwa moja,au kama yupo mwana jamii anayeweza kunipa wazo tofauti natanguliza shukran.....napenda magari ya chini yalito na balance kama Mark X na Gx 100

Ingia hapa www.befoward.jp utapata maelekezo zaid
 
Wakuu heshima mbele
Naomba msaada nimeagiza gari kutoka japan nissan x trail garama zake mpaka kufika dar yaani cif to dar ni million 7 na nusu gari ni ya mwaka 2004 kwa wale wataalamu wa kodi hizi za uchakavu je ni kweli kodi inaweza kuzidi hiyo amount niliyotumia kuagiza hilo gari? Kwa anaejua hii mifumo ya kodi naomba anisaidie nijipange kabla halijatia timu hapo bandarini dar.
 
Wakuu heshima mbele
Naomba msaada nimeagiza gari kutoka japan nissan x trail garama zake mpaka kufika dar yaani cif to dar ni million 7 na nusu gari ni ya mwaka 2004 kwa wale wataalamu wa kodi hizi za uchakavu je ni kweli kodi inaweza kuzidi hiyo amount niliyotumia kuagiza hilo gari? Kwa anaejua hii mifumo ya kodi naomba anisaidie nijipange kabla halijatia timu hapo bandarini dar.

ingia kwenye web ya TRA, download calculator ya kukokotoa hizo kodi, itumie utapata jibu exactly.
 
ingia kwenye web ya TRA, download calculator ya kukokotoa hizo kodi, itumie utapata jibu exactly.
Nashukuru mkuu mkuu niliiona hii ila inahitaji maelekezo kidogo kama ndo mara yako ya kwanza kuitumia ili uwe sahihi na makisio yako
 
Nashukuru mkuu mkuu niliiona hii ila inahitaji maelekezo kidogo kama ndo mara yako ya kwanza kuitumia ili uwe sahihi na makisio yako

Weka cc za engine, model number kama ipo nikusaidie kuangalia.
 
4,502,049/-Tsh + 15%extra kwa sababu gari limezidi miaka 8 lkn halijazidi miaka 10. Lingekuwa na miaka 11+ ungelipa 30% extra.

jiandae kulipa uchakavu 30% mwaka unanunua ni inclusive/ unahesabiwa miaka kumi ni 2005, hesabu rahisi tumia calculator ya TRA kama ulivyoshauriwa. kwa uchache andaa kama milion saba hivi.
 
Ninyi mnamwambia atumie calculator ya TRA calculator yenyewe ni ngumu kuliko hesabu za intergratio sio user friend hata kidogo mpaka umtafute mtu anayejua achukue muda akufundishe hata hao wa TRA wa vitengo vingine hawajui sasa sisi wa HKL tutaweza kweli ? MIMI NIMEIJARIBU NA KUIJIFUNZA LAKINI BILABILA. Nafikiri kuna wataalamu wa kutengeneza software za ukweli wangetengeneza kitu cha moja kwa moja ambacho kila mtu anaweza kutumia
 
Back
Top Bottom