Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Kuna aliyewahi kuingiza gari kutoka Japan?

Ndani ya mwez unapata gari lako,cha muhimu ni kuangalia mileage(km) sio unaagiza gari lina km laki moja au elfu tisini..ukipat LA km kuanzia elfu 20 had 60 sio mbaya
 
Maaana kuagiza gari LA km 0 nayo shughuli,waweza uziwa vits kwa mil 30
 
Ila kwa m7 hat ukipat Passo yenye km elfu sitini had sabini sio mbaya,pia ni vizuri ukaulizia na cc(ukubwa wa injini),magari kama vits,Passo,Carina na mengine madogo madogo uwa cc zake sio kubwa ni kuanzia 900 hadi 1500 ambayo ulaji wake wa mafuta ni mzuri pia hat ulipaji wa bima na load licence inakuwa nafuu kama gari yako ina cc dog.nivumilie kwa maelezo mafupi mafupi,
 
ndani ya mwez unapata gari lako,cha muhimu ni kuangalia mileage(km) sio unaagiza gari lina km laki moja au elfu tisini..ukipat la km kuanzia elfu 20 had 60 sio mbaya


asante sana mkuu ndiyo maana nazidi kusubiria ushauri ili nisijepata kimeo maana mimi mgeni kwenye huo ulimwengu wa magari ndo nataka kuingia
 
Pia kama una pesa pungufu unaweza ongea na mawakala japan wapunguze ila watatoa baadhi ya vifaa kwenye gari kama radio,spare tyre,jeki na baadh ya vifaa,ni makubaliano tu,Mimi nilinunua vits m6 ila haikuwa na radio
 
ila kwa m7 hat ukipat passo yenye km elfu sitini had sabini sio mbaya,pia ni vizuri ukaulizia na cc(ukubwa wa injini),magari kama vits,passo,carina na mengine madogo madogo uwa cc zake sio kubwa ni kuanzia 900 hadi 1500 ambayo ulaji wake wa mafuta ni mzuri pia hat ulipaji wa bima na load licence inakuwa nafuu kama gari yako ina cc dog.nivumilie kwa maelezo mafupi mafupi,

na vipi kusuhu mwaka unanishauri nichukue la kuanzia mwaka gani?
 
Uwanja wangu Leo,nimesahau kukumbusha kitu, kwa kuwa ndo mara yako ya kwanza nakushauri uchukue gari ya Toyota kama Carina,Passo,vits na mengine ya aina,kwa sababu gari ya aina hiyo vifaa vyake vinapatikana kwa wingi pindi gari yako inapopata na maswahiba(hatuombei)
 
Nawapongeza wadau kwa ushaur mzuri mluompa huyo mwenzetu nilidhan wengine wataanza kumponda,thax and all the best
 
Ndani ya mwez unapata gari lako,cha muhimu ni kuangalia mileage(km) sio unaagiza gari lina km laki moja au elfu tisini..ukipat LA km kuanzia elfu 20 had 60 sio mbaya

Kaka, mwezi mmoja ngumu sana. Nshaagiza mara 2 moja kwa tradecarview na jingine kwa beforward, inachukua muda mrefu. Ni kati ya miezi 2.5 mpaka miezi mitatu. Hili la mwezi litamnyima usingizi jamaa akihisi ameibiwa kumbe sio!
 
Habari JF naomba kujua nimeona gari at carview wauzaji wa magari Japan wanasema FOB price ni 100$, shiping to Tz ni 1247$, nimeuliza kuhusu CIF, Clearing and fowarding na insuarance sijapata jibu, pia vipi kuhusu cost za TRA huku kwetu, naomba msaada wenu naweza tumia wastani gharama gani hadi gari kuwa mikononi mwangu.
 
Lkn clearing and forwading inabidi utafute mtu wako mwenyewe wakukufanyia huko huko bongo



Sent from my iPhone 5c using JamiiForums
 
Asante wakuu ila be foward naona bei zao ziko juu sana.
 
Habar jf naomba kujua nimeona gari at carview wauzaji wa magar Japan wanasema FOB price ni 100$, shiping to Tz ni 1247$, nimeuliza kuhusu CIF, Clearing and fowarding na insuarance sijapata jibu, pia vipi kuhusu cost za TRA huku kwetu, naomba msaada wenu naweza tumia wastani gharama gani hadi gari kuwa mikononi mwangu.

Sema gari tukupigie hesabu zote
Sema aina ya gari,cc za engine na Yr of Manufacturer(YOM)
Ntakupa hesabu zote isipokua za insurance maana sio mtaalamu sana wengine watasaidia
 
naomba kufahamishwa namna ya kucalculate kodi kama nikinunua gari used toka japan. mfano gari ya mwaka 1998 cfi $ 980.
 
naomba kufahamishwa namna ya kucalculate kodi kama nikinunua gari used toka japan. mfano gari ya mwaka 1998 cfi $ 980.

Mkuu ushuru unategemea ni aina gani ya Gari...yaani full name ya gari ndo utapata majibu lkn kwa hiyo CIF,YOM tu hauwez pata jibu

Mfano weka link kama ni VITZ sema model yake,Sema year of manufacturer(YOM) Sema cc za engine
Ntakupa ushuru wako in total hapa mpaka uliweke barabarani

http://www.tradecarview.com/used_car_smart/japan car/vitz/vitz/14325978/

N:B Tradecarview wanatoa FOB na sio CIF mpaka unegotiate na seller ndo utapewa CIF lkn beforward.jp ukushachagua Port DSM wanakupa CIF fasta
 
Back
Top Bottom