Kumekucha jamani.....niseme nisiseme?


omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
4,410
Likes
15,243
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
4,410 15,243 280
Siti ya mbele
 
M

moes

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2012
Messages
2,121
Likes
1,396
Points
280
M

moes

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2012
2,121 1,396 280
Nani katumbuliwa?
 
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
4,410
Likes
15,243
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
4,410 15,243 280
Yule mbwa kauawa nini naona umevalia tabasamu adhim
 
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
7,174
Likes
6,939
Points
280
Avatar mok

Avatar mok

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2012
7,174 6,939 280
Vipi tena, mkulu kaachia ngazi nini!?
 
kimlas

kimlas

Member
Joined
Oct 7, 2017
Messages
96
Likes
103
Points
40
kimlas

kimlas

Member
Joined Oct 7, 2017
96 103 40
Ngoja nikusaidie kusema kuwa Membe amekubaliana na LOwa..saa..kuhamia CHAGA..DEMA kupepwrusha bendera ya urahisi. Hatua hii italeta uhai kwa ukawa kwani Membe atapata support ya familia ya msoga, prof Mwandosya, Lowassa na Mwinyi na Nape..Hata team hapa kazi tu watashida kwa ushindi mwembamba usiozidi 60%

Narudia tena kusema Kumekucha je niseme nisiseme? Nasubiri ruhusa yenu tafadhali.

Nawakilisha.
 

Forum statistics

Threads 1,215,647
Members 463,325
Posts 28,555,538