Kumechisha suti. JK na Mzee Mwaikibaki,


Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,290
Likes
24,052
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,290 24,052 280
Ni utu uzima tu, hata wewe utakapozeeka uatapata sura ya kutisha, na wajukuu wanaweza kukukimbia; na baadhi ya majirani wataweza kukuita mchawi. Ni mapito ya maisha tu ndugu yangu. Lakini kumbuka, ng'ombe hazeeki maini.
Mh ila nahisi kuna watu wamezaliwa na sura kama za ina Kibaki aisee
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,598
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,598 280
Wetu ana matege sijui..?cheki buti la museveni yaaani kama la jeshi
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,445
Likes
10,732
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,445 10,732 280
Kweli Mkuu, viatu vimeenda shule.
museveni na kabila wamevaa mibuti kama mgambo!!!kweli hawa wanajeshi..dah,halafu kama umenotice kitu wote wamevimba vifua ikimaanisha wamevaa bullet proof vests,.they have one thing in common"wote wamechakachua chaguzi zao kwa kiwango cha kimataifa"
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
274
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 274 160
museveni na kabila wamevaa mibuti kama mgambo!!!kweli hawa wanajeshi..dah,halafu kama umenotice kitu wote wamevimba vifua ikimaanisha wamevaa bullet proof vests,.they have one thing in common"wote wamechakachua chaguzi zao kwa kiwango cha kimataifa"
HA ha ha ha ha hapo blue nimechekaje mimi???
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
395
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 395 180
museven na kibaki wametishaje!!!
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,251
Likes
340
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,251 340 180
tuseme viongozi wa afrika mashariki hawajiamini?
wote bullte proof huku wako na walinzi wao
kwanini hawajiamini?
kama wanatenda na kuongoza kwa haki mabullet proof ya nini wajamini?
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,387
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,387 32 145
Rais wangu mbona anapenda nchoma kumoyo aka viatu vya kuchongoka, nani ni designer wake amshauri? Asipovaa vya kuchongoka basi atavaa viatu vyenye shingo pembeni vina zipu du haya labda mie mshamba nimepitwa na katalogy
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,251
Likes
340
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,251 340 180
hii nayo mwasemaje? naona poa
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,251
Likes
340
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,251 340 180
ni full maulinzi kuanzia mgguni hadi kifuani.
 

Forum statistics

Threads 1,262,796
Members 485,701
Posts 30,132,804