Kumechisha suti. JK na Mzee Mwaikibaki,


Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,201
Likes
287
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,201 287 180
nimeipenda hii, hadi viatu, bado kumechisha maendeleo.. picha michuzi blog
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,447
Likes
48,887
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,447 48,887 280
mkuu una matatizo ya macho. muone daktari kwa kweli.
 
M

Mucho Mucho

Senior Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
144
Likes
48
Points
45
M

Mucho Mucho

Senior Member
Joined Mar 7, 2012
144 48 45
nimeipenda hii, hadi viatu, bado kumechisha maendeleo.. picha michuzi blog
Hapo J.k na Kibaki wako jua kuvaa,bamepiga bitu bikali,biatu byao biko bema sana.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
wanaishia kupiga picha tuuuuuu ilihali wananchi wanakufa kwa vita!!.....................................................................................................aggggggggggrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr.....
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,894
Likes
495
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,894 495 180
Duh ila sio siri wakuu sura ya kibaki inatisha aisee.............
Ni utu uzima tu, hata wewe utakapozeeka uatapata sura ya kutisha, na wajukuu wanaweza kukukimbia; na baadhi ya majirani wataweza kukuita mchawi. Ni mapito ya maisha tu ndugu yangu. Lakini kumbuka, ng'ombe hazeeki maini.
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,908
Likes
277
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,908 277 180
kuvaa suti za kufanana kwa viongozi wa kitaifa huonyesha mnakubaliana mambo fulani ila ukiangalia tai zinaonyesha kutofautiana hii inaonyesha hawaafikiani kwenye mambo madogo madogo
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
kuvaa suti za kufanana kwa viongozi wa kitaifa huonyesha mnakubaliana mambo fulani ila ukiangalia tai zinaonyesha kutofautiana hii inaonyesha hawaafikiani kwenye mambo madogo madogo
Is it!this is very strange to me!
 
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,908
Likes
277
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,908 277 180
Is it!this is very strange to me!
muone kabila yuko tofauti sana hii inamuonyesha msimamo ni tofauti endapo mnakubaliana kila kitu mtavaa sare tai ,suti , mashati ,nk.kumbuka safari ya mh.pinda thailand alivaa suti wenyeji wake wakamzuia kama anakubaliana na protocol ya nchi ile avae kama wao .ilibidi vazi linunuliwe haraka .mh alivyorejea nchini akaja na mpango wa vazi la taifa lianzishwe .
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,584