Kumbukumbu: Mr and Mrs Daudi's Family...

Kumbukumbu: Mr and Mrs Daudi's Family...

Kumbe umesoma hapo Maili Moja eenh...kipindi hicho Mwalimu wa Kiingereza anapewa heshima linganifu na ile ya Mwalimu mkuu...

Yeah watu8 nimsomea hapo enzi hizoooo....Tulikuwa tunaambiwa walimu wa kingerreza wamefundishwa na wazungu lol.
 
Last edited by a moderator:
One, two tie my shoes,three four,shut the door,five six............,seven,eight put them straight,nine,ten a big fat hen..
OLD IS GOLD!
 
Hahaha...na wengi wao walikua wanavaa glasses.
Wapi Mwl Mama Mushi hapo Mbuyuni Pri School
Wapi Mwl Kinyemi Sepeku kule Changa Pri School Tanga

Yeah watu8 nimsomea hapo enzi hizoooo....Tulikuwa tunaambiwa walimu wa kingerreza wamefundishwa na wazungu lol.
 
Last edited by a moderator:
One, two tie my shoes,three four,shut the door,five six............,seven,eight put them straight,nine,ten a big fat hen..
OLD IS GOLD!

Five six....count the sticks.
 
Umekosea kidogo, kila mstari unarudia mara mbili sio tatu...halafu mwishoni ni "Ding Dong Ding" kuonesha vile kengele iliavyo...

Nimekumbuka huu wimbo,au nimeukosea?
 
Dude you got it right...

Mi nakumbuka kuwa Musa and Neema went at Mjimwema Primary School. My memories also remind me that Maweni Primary school was the major competitor when came to sports (I don't know if the Mjimwema and Maweni of Kigamboni or not). Also, Musa was in the football school team, and Neema was also in the netball school team.
One day Mr. Daudi's faily went to the shop, and Baraka started to cry pipi,pipi...!
 
Hahaha...na wengi wao walikua wanavaa glasses.
Wapi Mwl Mama Mushi hapo Mbuyuni Pri School
Wapi Mwl Kinyemi Sepeku kule Changa Pri School Tanga

Ha haaa.

Baba Mwaliaje na Mwl Mbwana where are uuu? Mr CHILEBO lol
 
Ulikua unavaa kaptura ya khaki, blue au navy blue...???
Nilikuwa navaa kaptura ya khaki na viatu vya kijani nilivyopewa na CCM baada ya kucheza alaiki ya sherehe ya kuzima mwenge!
 
Are you sleeping,
Are you sleeping,
brother Musa?
brother Musa?
morning bell is ringing,
morning bell is ringing,
Ding,dong,ding
Ding,dong ding....
Nimekumbuka mbaaaaali sana sana jamani
 
Hahahhahahahahhahah.....!;Mtaala ulikua na mashiko.

Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
 
You've just nailed it...!!! hapo vimekosekana tu vile vitendo, like when singing "are you sleeping", the whole class mocks kitendo cha kulala...

Are you sleeping,
Are you sleeping,
brother Musa?
brother Musa?
morning bell is ringing,
morning bell is ringing,
Ding,dong,ding
Ding,dong ding....
Nimekumbuka mbaaaaali sana sana jamani
 
Bila shaka ulikua ni miongoni mwa wale vijana wakakamavu, Chipukizi wa CCM...

Nilikuwa navaa kaptura ya khaki na viatu vya kijani nilivyopewa na CCM baada ya kucheza alaiki ya sherehe ya kuzima mwenge!
 
Back
Top Bottom