Kumbukizi: Miaka 6 sasa hatupo na Muammar Gaddafi!

Kumbukizi: Miaka 6 sasa hatupo na Muammar Gaddafi!

..wanadamu hawako hivyo.

..wakishapata maendeleo watadai haki na uhuru.

..hata hapa Tz wananchi wakishapata mambo ya msingi kama maji, elimu, afya,..utaona wataanza kudai masuala ya haki, uhuru wa kujieleza, etc etc.

Wanaadamu hatu-tosheki/ridhiki
 
Mwamba wa Afrika ???.Angekufa na kuzikwa na familia yake tu? Viongozi mwamba huzikwa na dunia nzima.Yeye alikuwa dikteta mwamba alieua na kuzika watu wengi Kwenye kaburi mmoja.Alituma zana za hatari za kivita kumsaidia dikteta mwenzake Iddi Amin kuangamiza Watanzania wasiokuwa na hatia katika vita ya Kagera.

Ndio utambue from now kuwa Gaddafi alikuwa Mwamba___Dicteta Nyerere hafiki robo pale. Jitafakari upya Mkuu!!!!!
 
Mwamba wa Afrika ???.Angekufa na kuzikwa na familia yake tu? Viongozi mwamba huzikwa na dunia nzima.Yeye alikuwa dikteta mwamba alieua na kuzika watu wengi Kwenye kaburi mmoja.Alituma zana za hatari za kivita kumsaidia dikteta mwenzake Iddi Amin kuangamiza Watanzania wasiokuwa na hatia katika vita ya Kagera.

Msome MKUU PASKALI hapo juu ndio utajua sisi si lolote____wengine hapa tunashindia mlo mmoja ama miwili.while Wenzetu walibya wameipoteza bahati na amani kutoweka. Leo hii tanzania ingelikuwa Dubai kama Simba/Gaddafi angetuongoza.
 
QUOTE="Tyupa, post: 24103654, member: 163271"]Ni kweli hutaitamani kwa sababu Gaddaf aliiharibu. Libya ya zamani ilikuwa orkward lakini ya sasa ndo imezidi maana wafuasi wa Gaddaf na wapinzani wote wanawania madaraka, watapigani wee lakini mshindi hatapatikana.[/QUOTE]
Whatever , that Libya was better a hundred times than this Libya.
Haikataliwi kuwa alikuwa na mabaya yake Lakini maisha yalikuwa mazuri ,hapa tunavyoongea wenzako huko wapo roho mkononi.
Wamekosa vyote,wanapokwa mafuta halafu wanapewa bunduki wauane.
Kuwepo na uongozi wenye mapungufu ni bora kuliko anarchists.
 
Kondoo hujipika kwa mkia wake, maendeleo ya Libya yaliletwa na mafuta ya Libya sio na utajiri wa mfuko wa Gaddaf.
Je sisi tunafaidika nini na rasilimali zetu? Kwanini sasa Libya haifaidiki tena na mafuta yake?
 
QUOTE="Tyupa, post: 24103654, member: 163271"]Ni kweli hutaitamani kwa sababu Gaddaf aliiharibu. Libya ya zamani ilikuwa orkward lakini ya sasa ndo imezidi maana wafuasi wa Gaddaf na wapinzani wote wanawania madaraka, watapigani wee lakini mshindi hatapatikana.
Whatever , that Libya was better a hundred times than this Libya.
Haikataliwi kuwa alikuwa na mabaya yake Lakini maisha yalikuwa mazuri ,hapa tunavyoongea wenzako huko wapo roho mkononi.
Wamekosa vyote,wanapokwa mafuta halafu wanapewa bunduki wauane.
Kuwepo na uongozi wenye mapungufu ni bora kuliko anarchists.[/QUOTE]


Yaani nashangaa wanaomponda "GADDAFI LION" wakati sijaona raisi hapa Afrika wa kariba yake___sio dict nyerere wala dict Mugabe wala nani___kwa mbali may be Kagame japo sijajuwa mapungufu yake.


Ndiomaana nikasema angelikuwa GADDAFI LION yu-hai kusingekuwepo na maelufu ya vifo kama ambavyo twashuhudia leo hii.


Kwangu mimi GADDAFI alikuwa SIMBA. Na nilitamani GADDAFI LION aje atuongoze japo miaka 50.
 
Well said kamanda.
Mpishi gani anaepika vizuri halafu huyo huyo anawakamata walaji na kuwazika kaburi moja wakiwa hai. Huyo mpishi hafai na ndo maana alikufa kifo cha aibu kama mbwa na hata kaburi lake haijulikani walimfukia wapi.
 
Gaddafi alishirikiana na Idi Amin kuihujumu Tanzania katika vita vya Kagera.

Kuna Watanzania wengine wanamsifu!
 
Mimi nakuona kama unaongea kisengerenyuma, mtu mwovu aliechukiwa na dunia nzima wewe unamwona mwamba.Labda wewe ulikuwa unaishi mbinguni hivyo hukushudia yalikuwa yanatokea duniani. Hongera kwa kuishi mbinguni.
 
How could he rest in peace! Alikuwa anadondosha watu kwa siku moja kama mia sita hivi kwa bunduki baada ya kuanza kupingwa! Huyu ni moja ya majambazi yaliyopata kuongoza nchi! Usiamini maneno yake ya umoja na kwamba nitawapa helaa!

Sasa Libya ikoje. Wanadondoka wangapi. Hali ikoje Bora au Sio Bora. Pumbavu
 
Back
Top Bottom