Jamani mbona tumekuwa wakatili hivi?

Jamani mbona tumekuwa wakatili hivi?

Sister Abigail

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2020
Posts
4,473
Reaction score
13,983
Watoto wadogo wanauawa kinyama,Kwa kosa gani?
Kama una kosa labda na mzazi si Bora udeal nae mwenyewe?
Mpaka Sasa sipati jibu.

Mtoto Raiyan wa Zanzibar anaesoma kidato Cha kwanza alipotea akaja kuokotwa kakatwa mikono kauwawa.
Jana mbagala mtoto wa miaka 6 Amour alikuwa anatafutwa Leo kakutwa kwenye kiroba amechomwa moto.

Kweli huyu mtoto unamuua unamchoma moto? mauaji Yao haya make sense na sababu nikifikiria siipati jibu.yamekaa kikatili.

NB : sio mauaji ya kwanza lakini mkikaa na kuyaangalia yatazidi kushamiri.
Hakuna ataebaki salama.
 

Attachments

  • Screenshot_20261012-222547_1.jpg
    Screenshot_20261012-222547_1.jpg
    227.2 KB · Views: 1
Watoto wadogo wanauawa kinyama,Kwa kosa gani?
Kama una kosa labda na mzazi si Bora udeal nae mwenyewe?
Mpaka Sasa sipati jibu.
Mtoto Raiyan wa Zanzibar anaesoma kidato Cha kwanza alipotea akaja kuokotwa kakatwa mikono kauwawa.
Jana mbagala mtoto wa miaka 6 Amour alikuwa anatafutwa Leo kakutwa kwenye kiroba amechomwa moto.
Kweli huyu mtoto unamuua unamchoma moto?
mauaji Yao haya make sense na sababu nikifikiria siipati jibu.yamekaa kikatili.
NB : sio mauaji ya kwanza lakini mkikaa na kuyaangalia yatazidi kushamiri.
Hakuna ataebaki salama.
Tupendane na tuwe waaminifu. Habari ya tukose wote itaangamiza sana watoto na familia zetu.

hivi sasa uovu mwingi umejificha kwenye wema. Be careful.

R.I.P family 🌹
 
Me hoja yangu kubwa nalilaumu jeshi la polisi halifanyi kazi yake

Nguvu kubwa inapelekwa kupambana na CHADEMA na kujilinda zidi ya mauji ya oktoba 19 mambo mengine kwa sasa sio kipaumbele
Kama hauamini hili mkuu kesho Bi mkubwa atoke aseme utekaji mwisho uone kama utasikia huu ujinga

Zitaanzishwa adi doria za nyumba kwa nyumba mpaka unajiuliza walikua hawaoni yanayoendelea..
 
Watoto wadogo wanauawa kinyama,Kwa kosa gani?
Kama una kosa labda na mzazi si Bora udeal nae mwenyewe?
Mpaka Sasa sipati jibu.
Mtoto Raiyan wa Zanzibar anaesoma kidato Cha kwanza alipotea akaja kuokotwa kakatwa mikono kauwawa.
Jana mbagala mtoto wa miaka 6 Amour alikuwa anatafutwa Leo kakutwa kwenye kiroba amechomwa moto.
Kweli huyu mtoto unamuua unamchoma moto?
mauaji Yao haya make sense na sababu nikifikiria siipati jibu.yamekaa kikatili.
NB : sio mauaji ya kwanza lakini mkikaa na kuyaangalia yatazidi kushamiri.
Hakuna ataebaki salama.
"Kwa sababu ya kuongezeka kwa maasi mengi ya binadamu, upendo wa wengi utapoa".
Ndoa zenyewe tu siku hizi ni kuviziana, sembuse upendo kwa watoto?

Ubinadamu ni kazi/the humanity is work.
 
Me hoja yangu kubwa nalilaumu jeshi la polisi halifanyi kazi yake

Nguvu kubwa inapelekwa kupambana na CHADEMA na kujilinda zidi ya mauji ya oktoba 19 mambo mengine kwa sasa sio kipaumbele
Kama hauamini hili mkuu kesho Bi mkubwa atoke aseme utekaji mwisho uone kama utasikia huu ujinga

Zitaanzishwa adi doria za nyumba kwa nyumba mpaka unajiuliza walikua hawaoni yanayoendelea..
kivipi gentleman,
kisa tu umeambiwa ukweli na mwenza wako kua mtoto si wako, unaamua kumvizia mtoto na kumuangamiza kisiri.?

Jeshi la polisi linahusukaje hapo?🐒
 
Me hoja yangu kubwa nalilaumu jeshi la polisi halifanyi kazi yake

Nguvu kubwa inapelekwa kupambana na CHADEMA na kujilinda zidi ya mauji ya oktoba 19 mambo mengine kwa sasa sio kipaumbele
Kama hauamini hili mkuu kesho Bi mkubwa atoke aseme utekaji mwisho uone kama utasikia huu ujinga

Zitaanzishwa adi doria za nyumba kwa nyumba mpaka unajiuliza walikua hawaoni yanayoendelea..
Labda mpaka akifanyiwa hivi mtoto wa kiongozi.uongozi wa Sasa hauchukulii Kwa uzito changamoto za wananchi.ni kama tunapuuzwa
 
Me hoja yangu kubwa nalilaumu jeshi la polisi halifanyi kazi yake

Nguvu kubwa inapelekwa kupambana na CHADEMA na kujilinda zidi ya mauji ya oktoba 19 mambo mengine kwa sasa sio kipaumbele
Kama hauamini hili mkuu kesho Bi mkubwa atoke aseme utekaji mwisho uone kama utasikia huu ujinga

Zitaanzishwa adi doria za nyumba kwa nyumba mpaka unajiuliza walikua hawaoni yanayoendelea..
huo ni ugonjwa mkubwa unaolikumba taifa, wengi wanafanya kazi kupata mshahara na kurudi nyumbani , sio kusema tutatue jambo fulani
 
Back
Top Bottom