Matawi ya juu
JF-Expert Member
- Mar 5, 2019
- 7,802
- 15,166
Nawapenda tukiwa kwenye mitungi 😁,mimi nakaa kimya tu,wakishalewa ni pure comedy 😂
Huwa nqwashangaa watu walivyokariri wahaya.hii sio kwa wahaya tu, niulize mimi😆
90% ya wahaya wanapenda kuji proud.Umeona wangapi wanafanya/ wanatabia hizo?
Hahaha mapenI ganiTunawapenda dada zenu wakiaya mnajua mapenzi
Kupitia misifa yao wanaingiza na utapeliWengi hao na siyo sifa tu pia wana tabia za UTAPELI.kaa mbali nao.mimi nimefanya kazi pale bukoba mjini na nilikuwa naishi kibeta ni shida hawa watu.halafu ni wabaguzi sana hata wao kwao.utasikia mimi ni myangito,mara mimi ni wa kashozi nk
Bukoba sio mkoa bwana mdogo.Katika top 3 ya mkoa masikini bukoba ipo sasa utabisha nn sema dada zenu wanajua kut***mbana ukimweka kifo cha mende anakubana na miguu yake kwa nyuma ya kiuno kama banio usitoke ni hatari ila baada ya game unatakiwa kwenda kuanika godoro
Hehehe huyu atakuwa mtu wa zamani😂😂Bukoba sio mkoa bwana mdogo.
Umeongea ukweli mkuu. 😂90% ya wahaya wanapenda kuji proud.
Na wengine ni makapuku wa kutupwa, Bora hata wale wenye hela hata wakijipamba wanafanya fanania90% ya wahaya wanapenda kuji proud.
😙🤪🤪🤪Melo anawavumilia sana member wake aiseee..!! 😹😹😹
Imagine mwenye forum ni muhaya lakini inabidi atulie akaangwe bila makasiriko..!!
Hahah harafu tumejisahau😂😂Melo anawavumilia sana member wake aiseee..!! 😹😹😹
Imagine mwenye forum ni muhaya lakini inabidi atulie akaangwe bila makasiriko..!!
Niliwahi kufundishwa na mwalimu mganda, tabia zako zinafanana sana na za wahaya, kupenda sifa na kujiona bora kuliko wote.Na wengine ni makapuku wa kutupwa, Bora hata wale wenye hela hata wakijipamba wanafanya fanania
Tabia za kihaya hizoNiliwahi kufundishwa na mwalimu mganda, tabia zako zinafanana sana na za wahaya, kupenda sifa na kujiona bora kuliko wote.
Asili ya hiyo tabia ni nini?Tabia za kihaya hizo