Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Sijajiandaa kwa hilo,mwanamke ni kiumbe cha ajabu yaani,wanawake wanakuwa kama mtoto ambae huanza kunyonya pindi bado mchanga hajaota meno huwa hawezi mng'ata mama yake,ila atakapo ota meno hapo mama hun'gatwa tuu ,mwanamke mwanzo mpole ila badae mmmmh [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Na wanaume je?
 
Ndo yenyewe sasa penda kama hujanywa sumu ukapoteza uhai saiv wakat wapo wengi wanakulilia
Haya bwana.
 
Ila nyie vungeni wajanja ila dawa yenu ni mimba alafu mnakimbiwa ,nyie mbadhani kila mtoto aliye telekezwa atakuwa diamond platnumz???ukimwaga mboga mm namwaga ugali,ukiharibu TV mm nauza remoti
Ukinikimbia jua na damu yako umeikimbia, usijejileta tu baadae eti mwanangu hanijali wajati ulimtelekeza kitambo. Kwahiyo kabla haujajifanya duwanzi inabidi ufikirie zaidi.
 
Ukinikimbia jua na damu yako umeikimbia, usijejileta tu baadae eti mwanangu hanijali wajati ulimtelekeza kitambo. Kwahiyo kabla haujajifanya duwanzi inabidi ufikirie zaidi.
Nyie mnakuwa wajanja sana nasi yatupasa tuwe wajanja,so janja +janja=janjaro
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom