NenoBado wapo na watazidi kuwapo kwakuwa naamini kila binadamu huzaliwa na roho ya upendo na uaminifu so hata kijana wako wa kiume ukimlea vema katika misingi ya kutopoteza roho ya upendo na uaminifu aliozaliwa nao bhas amini atakuja kuwa gentleman hatar sana na atakuletea sifa nyingi toka kwa mkweo atakaemuoa,sisi wengne maisha na malezi mabovu ndiyo yamesababisha tumekosa kuwa na upendo wa ukwel na uaminifu...na ndio maana nlipoachana na mzaz mwenzangu nlimwomba aishi na kijana wetu maana najua sina sifa za kumlea katika malezi yatakayomfanya aje kuwa mwenye upendo wa dhati na mwaminifu.......
Hii kunanihii mmeikazania!!Alikuwa anazililia pesa zake alizohudumia pasipo kunanihii.....
Sent from my TECNO-Y4 using JamiiForums mobile app
Unaguna nn,hicho ndo kimebakiMmmh!!
[emoji106] [emoji106]Good boy.
Duuuh!! Hiyo prinipal noma.Love ni kitu ingine alafu yule unayempenda kwa nguvu zako wala hana hata mshipa nawe shubamiti funga flaizi fungua walet.akili kichwani Mungu moyoni pesa mfukoni
Sent from my TECNO-Y6 using JamiiForums mobile app
Ndio, kwani kuna lingine?
Ooh nimekumbuka lingine, lile gari vipi?
Yeah hapa ni ngumu nyeusi ,ukiigusa inakutia madoaHaya bwana.
[emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106] [emoji106]Mm sipendi cha ivo naenda na wakat mspenzi ya digital sasa sio analog
Kwa tahadhar coz ukizama wanakutesa hasa wakijua umebobea wanafanyz as wanavyowish wenyeweUnapenda vya aje?