Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Kumbe wanaume wanaolizwa na mapenzi bado wapo!

Dota wangu kutoa siri za familia hawezi, hata umuwekee mtutu kichwani.
Nahisi kuna mtu utakuwa unamchanganya nae. Hebu weka mafail yako vizuri.

Ha ha ha kama unafikr nachnganya na yule wa kule sahauuu
Nyie na familia yenu
 
Huyo Jamaa, Ni Kama Hakufikilia Kuwa Kuna
Side B. Ya Mambo, Kitendo Cha Kulia Lia, Ni Upuuzi tu, Dunia ya Sasa Tunaishi kwa Tahadhari Sana, Hata ya Kitokea hayo Huwezi Changanyikiwa Sana.
 
Wapo tena wengi sana si unajua tena mapenzi mubashara bhana ,we kuna wakati watu wanapendana mbaka wanakuwa mateja Wa mapenzi,sasa jiulize kikitokea kitu kama hicho cha kuachwa bila sababu maalum ,matokeo yake ni machozi na mwisho utasikia kifo ,chezea mapenzi weye ,na mm naye nilijikuta nataka kujichanganya ,ila mmmmhhh mapema nikaona ujinga huu kwa ulimwengu huu Wa kidigital ,hapana yatupasa tuwe makini sana ,watu sasa hivi wanakuwa na makoloni kibao,hili likizingua anahama,so guys let's be serious guys
 
Kiukweli inasikitisha sana ndiyo maana mm nikiona ahadi za mwanamke zimekuwa nyingi huwa nastukia jambo kuweni making sana masela wangu tapeli siyo mpaka akutapeli pesa hata mapenzi kunautapeli
 
Huyo Jamaa, Ni Kama Hakufikilia Kuwa Kuna
Side B. Ya Mambo, Kitendo Cha Kulia Lia, Ni Upuuzi tu, Dunia ya Sasa Tunaishi kwa Tahadhari Sana, Hata ya Kitokea hayo Huwezi Changanyikiwa Sana.
We dont have a voice when our heart makes a choice.
 
  • Thanks
Reactions: kui
Wapo tena wengi sana si unajua tena mapenzi mubashara bhana ,we kuna wakati watu wanapendana mbaka wanakuwa mateja Wa mapenzi,sasa jiulize kikitokea kitu kama hicho cha kuachwa bila sababu maalum ,matokeo yake ni machozi na mwisho utasikia kifo ,chezea mapenzi weye ,na mm naye nilijikuta nataka kujichanganya ,ila mmmmhhh mapema nikaona ujinga huu kwa ulimwengu huu Wa kidigital ,hapana yatupasa tuwe makini sana ,watu sasa hivi wanakuwa na makoloni kibao,hili likizingua anahama,so guys let's be serious guys
Unajua wanawake ni victims wakubwa wa haya mambo ndio maana mtu anaamua kuwa na makoloni yake mubashara, moja likizingua anakuwa na lingine la kumpooza, kuliko umejitoaa alafu mtu anakuja kukuambia simple tu "i cant mary you" damn!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom