Bonny
JF-Expert Member
- Feb 21, 2013
- 13,369
- 30,009
Wazinzi wakubwa nyie!! Hebu msinikuze mtoto wa watu.
Ha ha ha ukuzwe mara ngap?
Wazinzi wakubwa nyie!! Hebu msinikuze mtoto wa watu.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] muone bichwa lakoYaani bora hata ingetolewa na binadamu kuliko wadudu, missuse of national resources.
Sikusema chochote ila nilibadili line y cm nikakaa takriban miez 6 Hv kumbe muda wote ananitafta cjui veep huu bint alipta mawasiliano yng via instagram"Facebook duh Ni story ndefu xn kmandaPole kamanda. ...tatizo lako nimenigusa saana. Ukachukua hatua gani?
Pole kamandaSikusema chochote ila nilibadili line y cm nikakaa takriban miez 6 Hv kumbe muda wote ananitafta cjui veep huu bint alipta mawasiliano yng via instagram"Facebook duh Ni story ndefu xn kmanda
Kumbe shida yako papuchi, si ungesema mapema sasa!!
Umesahau na penzi lako....Kumbe shida yako papuchi, si ungesema mapema sasa!!
Nishakutumia, hebu fanya fasta.
Chaaah!!! Nani kakudanganya!!
Hahaah[emoji57] [emoji57] [emoji57]
Ushindwa kujisaidia mwenyewe unasaidiwa na wadudu ndio uje unisaidie mimi!!
WeweChaaah!!! Nani kakudanganya!!