Espy_
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 91,954
- 183,559
- Thread starter
- #341
Na ile zawadi au wale viumbe wasokuwa na hatia?Ukiskia ukubwa dawa Usifikirie ni Asprin ya kutibu Magonjwa Mtambuka
Na ile zawadi au wale viumbe wasokuwa na hatia?Ukiskia ukubwa dawa Usifikirie ni Asprin ya kutibu Magonjwa Mtambuka
Khaaaa....!!Ukiskia ukubwa dawa Usifikirie ni Asprin ya kutibu Magonjwa Mtambuka
Kwakweli hii inahitaji kufanyia homework...Nlikua naivutia kas embu nipe brief mzee mwenzangu
Kwani nimekuita mkwe? Au ndio unaleta mrejesho wa ile nyumba?
Si tumekubaliana unakuja kuwareplace...kati matongozo toka nianze kutongoza lako ni hatari.Na ile zawadi au wale viumbe wasokuwa na hatia?
Babu shikamoooKhaaaa....!!
Ninashida kwqni mimi...nakuweka wa akiba tu....Si unajua inabidi nikuzungushe zungushe kama mwaka hivi ndio nikukubali, kwahiyo kuwa na subra.
Kwakweli hii inahitaji kufanyia homework...
Yaani kama ndio unazeeka hivi basi hata ukwe sitaki.
Vitoto utavijua tuu...na kama unataka kutumia uzee kama shield usahau tena ndiyo naowapendaMarahabaaa!
Sasa si utamsahau hadi binti yangu!!
Hii haituhusu nadhani...Maana nmeenda nmerud nmekuta hola