kumbe vijana wa kisasa wanakula UGORO?

kumbe vijana wa kisasa wanakula UGORO?

BAGAH

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Posts
4,523
Reaction score
1,060
kale nilijua ugoro ni kwa ajili ya babu na bibi zetu (wazee)
ila kadiri cku zinavyokwenda naona soko linakua kwa kasi
naona matangazo ya kuhusu ugoro yanaongezeka...
nimeona ukuta mmoja maeneo flani umeandikwa kwa maandishi makubwa ya rangi nyekundu:"ugoro wa ukweli unapatikana hapa"
mara ukipita karibu na wamasai wanakuambia kijana karibu ugoro, alah, kumbe na sisi tumo!!
au ndio kuberi ya kienyeji!!?
 
Aisee mi nilimuona kijana mmoja anakula sikuamini! Kijana wa maana Husninyo akimuona anaweza fikiri anafaa kuchunwa, hovyooo kabisa!
 
Aisee mi nilimuona kijana mmoja anakula sikuamini! Kijana wa maana Husninyo akimuona anaweza fikiri anafaa kuchunwa, hovyooo kabisa!
Hehehe! Kumbe mkweo ndio bingwa wa kuchunae? Sasa twampitia wifi au kila mtu apite njia yake tukutane kule mahali?


Vijana karibu wote wanakula ugoro, wanaupenda balaa, wamesababisha upande bei mpaka wazee kama ODM wanashindwa kumudu kununua! Maisha ghali mke mwenza, ajira hakuna! Vijana akili na maarifa yote yameishia kunywa/kuvuta ugoro...lol, waonaje ukiacha kuuza bange badala yake uuze ugoro? Ni ushauri tu mke mwenza!
 
kuna kijana nipo nae ofisini ukimuona ametoka nje tu ujue ni safari kwa bibi, akirudi huwa nacheka sana na zaidi ukimwangalia na suruali yake nyeusi, shati jeupe na tai akikaa ofisini unaweza ukadhani anakula pipi kumbe. Kweli tunawaenzi wazee wetu.
 
disgusting...meno yao yanakuwaga na rangi mbaya..midenda,..aaaaaaaghhhhh..bora nivute bang.e sio ugoro..never
 
Nilishangaa kipindi cha 'njia panda' akihojiwa binti wa kimaasai wa miaka 13 aliyeozwa na
dingi yake, binti alisema anauza ugoro hapa bongo na kwa siku anapata si chini
ya shilingi elfu tano, niliona maajabu, kwa kusema vijana wanatumia hii itakuwa ni
ukweli tena ukweli mtupu.
 
Ugoro, kuberi nk zote zinamaliza nguvu za kiume halafu tunashangaa 75% hawana nguvu :lol:
 
Mimi nimewahi kuona binti akitumia ugoro...

Nina rafiki yangu yeye anatumia sana kuberi... Nadhani nisipokuwa naye,hata ugoro anatumia.. Natena ni mtanashati wa nguvu...
Muda wote ananukia,suti karibu kila siku,yani basi tu likishaingia giza...
 
Jamani kuna kijana niko naye karibu ofisini, asipokula ugoro akili ina stack
Sijui tuwafanyeje hawa vijana wa kiume. nimewahi kusikia kuwa ugoro una madhara kwenye ndoa.
 
vijana wengi sana wanakula ugoro
binafsi kuna vijana ninao wafahamu wanakula ugoro sana
litakuja kuwa janga la taifa muda si mrefu
 
Back
Top Bottom