Kumbe naye huwa ANAULALIA!!!

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,253
2,000
 

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,075
2,000
msanii mpaka kwenye mapozi ya kukaa bongo move mpo hapo msajilini atawafaa sana.
 

Ngekewa

JF-Expert Member
Jul 8, 2008
7,713
1,225
Picha za namna hii zilikuwapo wapi zamani au tuseme mtandao umeamuwa kuwa active sasa? Nafikiri si muda mrefu wengine watafuatisha!
 

chilubi

JF-Expert Member
Sep 21, 2011
7,604
2,000
Waafrika hakuna utakalofanya wakakusifia zaidi ya kukuponda! JK yupo juu......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom