Benoit
JF-Expert Member
- Jun 1, 2026
- 755
- 1,692
Usiwe muongo sasa.Kila Mkoa ipo ila tu nyingine ni Siri mno sababu TISS hatibiwi hospital ya kawaida
Ninacho muuliza hukijui mkuu, au kwa sababu ina jina mzena😃
Usiwe muongo sasa.Kila Mkoa ipo ila tu nyingine ni Siri mno sababu TISS hatibiwi hospital ya kawaida
Sie wazanzibari tumeshasema ipo, na yenyewe ipo eneo la kimkakati kamailivyo ya makumbusho.
Hakuna makosa yoyote kwenye taarifa aliyoitoa VP.
Ipo chini ya TISS (Ina usiri mno) Kwa Viongozi ipo tangu 2007
Makosa ya kiuandishi
Ukisoma salamu za rambirambi kutoka Ikulu ya Zanzibar, utaona wametaja kuwa marehemu alifariki wakati akipatiwa matibabu hospitali ya Mzena-Zanzibar....Itakuwa very strange kama taarifa zote mbili zina makosa yanayofanana......Nimecheka sana Mkuu. Hapana kuna Mzena Hospital moja tu. Msamehe Mgeni kwa Kukosea huko na hata waliomuandikia.
Inatisha kuwa na viongozi wanaojua kukariri tu walichoandikiwa bila kuwa hata na ufahamu kiduchu na akili ya utafiti juu ya walichoaminishwa.Unaweza kuta wanaficha mtu kafia Dubai au Hambugh, so wanajisahau uongo kazi sana wandugu na una gharama kubwa, kumbuka huyu jamaa anaandaliwa speech na wataalam hatumii nguvu kufanya any research kwa nini afanye kosa kubwa namna hiyo la kiufundi?
Kuna makosa ya kibinadamu halafu kuna ungumbaru.Nafikiri speech 🎤 za kiserekali zinapitia wahariri kadhaa kabla hazijasomwa, pia sihamini kama kile kipindi kilikua live, ni recorded ili stahili kuhakikiwa pia, anyway yote ni makosa ya kibinaadam
Acha zako basi mkuu 🤣Labda imejengwa awamu hii otherwise haikuwahi kuwepo huko kwa wala urojo isipokuwa Dar es Salam tu.
Hospital ya wale watu..elewa 'wale watu"Leo ndio nimejua kuwa Hospitali ya Kumbukumbu ya Emilio Mzena iko pia visiwani Zanzibar.
Nimejua hayo kupitia taarifa ya Makamu wa Rais, akitangaza kifo cha Mume wa Rais Samia leo.
Ikumbukwe, hiyo ni hospital maalum kwajili ya viongozi waandamizi wa Serikali na ile iliyozoeleka huwa ipo hapa Dar.
Labda tumuulize Akhi maana ndiyo mitaa yakeJUkwaani hatuna watu kutoka zanzibar watusaidie kweli?
Zenji mzena hospital ipo ama lah?
Ambition plus
Sasa kwanini waliuita SOWETO au ni kwa sababu alikuwapo mzee FITINA.Haha huu mtaa Bana
Viwango vya nini? Wewe elewa inaitwa mzena kama inavyoitwa ya dar na znzIle dispensary kule mfaranyaki au siku hizi imepanda viwango
Kuna hospitali zaidi ya Muhimbili Tanzania?Kila Mkoa ipo ila tu nyingine ni Siri mno sababu TISS hatibiwi hospital ya kawaida
Kuna vitu hamvijui, enzi za Mwalimu taasisi nyingi zilikuwa na hospital/dispensary zao.Kwa sababu ya kifo ndo mana wametangaza,Ipo hivi TISS hatibiwi hospital ya kawaida sababu ya unyeti wa kazi yake ,kwa Zanzibar hutubiwa Tunguu mzena Mkoa wa kusini Unguja
Ukisikia watu wajinga wanaitwa na wewe ujitokeze ni miongoni mwaoMzena haijawahi ponya mgonjwa yeyote toka ijengwe mwaka 1961 huwa inauguza marehemu tu