raraa reree
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 11,951
- 37,288
Hahahaa hakuna hospitali ya namna hiyo kule waongo sana hao wameshindwa kuedit habariLeo ndio nimejua kuwa Hospitali ya Kumbukumbu ya Emilio Mzena iko pia visiwani Zanzibar.
Nimejua hayo kupitia taarifa ya Makamu wa Rais, akitangaza kifo cha Mume wa Rais Samia leo.
Ikumbukwe, hiyo ni hospital maalum kwajili ya viongozi waandamizi wa Serikali na ile iliyozoeleka huwa ipo hapa Dar.
Makosa ya kiuandishiKAma kila mtu kahamaki, basi uandishi ndo shida
Nafikiri speech 🎤 za kiserekali zinapitia wahariri kadhaa kabla hazijasomwa, pia sihamini kama kile kipindi kilikua live, ni recorded ili stahili kuhakikiwa pia, anyway yote ni makosa ya kibinaadamMwaka huu tutasikia mpaka MBetina.
Ipo chini ya TISS (Ina usiri mno) Kwa Viongozi ipo tangu 2007JUkwaani hatuna watu kutoka zanzibar watusaidie kweli?
Zenji mzena hospital ipo ama lah?
Ambition plus
Mzena ipo mzee Tunguu Mkoa wa kusini Unguja ipo tangu 2007 ipo chini ya TISS Zanzibar Special kwa Viongozi TU ,nipo Zanzibar nafanya kaziNimecheka sana Mkuu. Hapana kuna Mzena Hospital moja tu. Msamehe Mgeni kwa Kukosea huko na hata waliomuandikia.
Mzena ipo mzee Tunguu Mkoa wa kusini Unguja ipo tangu 2007 ipo chini ya TISS Zanzibar Special kwa Viongozi TU ,nipo Zanzibar nafanya kazi wizara ya mambo ya ndaniWalitumia taarifa ya magu, wali edit, wakasahau jina la hospital
Kama ina usiri mbona leo wameitaja hadharani? Nini sababu ya kuificha namna hio?Ipo chini ya TISS (Ina usiri mno) Kwa Viongozi ipo tangu 2007
JUkwaani hatuna watu kutoka zanzibar watusaidie kweli?
Zenji mzena hospital ipo ama lah?
Ambition plus
Tunashukuru kwa taarifaSie wazanzibari tumeshasema ipo, na yenyewe ipo eneo la kimkakati kamailivyo ya makumbusho.
Hakuna makosa yoyote kwenye taarifa aliyoitoa VP.
KaribuTunashukuru kwa taarifa
Kwa sababu ya kifo ndo mana wametangaza,Ipo hivi TISS hatibiwi hospital ya kawaida sababu ya unyeti wa kazi yake ,kwa Zanzibar hutubiwa Tunguu mzena Mkoa wa kusini UngujaKama ina usiri mbona leo wameitaja hadharani? Nini sababu ya kuificha namna hio?
Naijua Tunguu ilipo mkuu, napita sana hapo nikienda paje.Kwa sababu ya kifo ndo mana wametangaza,Ipo hivi TISS hatibiwi hospital ya kawaida sababu ya unyeti wa kazi yake ,kwa Zanzibar hutubiwa Tunguu mzena Mkoa wa kusini Unguja
Ile dispensary kule mfaranyaki au siku hizi imepanda viwangoHata songea ipo
Nimekupa kama elimu sababu uliulizaNaijua Tunguu ilipo mkuu, napita sana hapo nikienda paje.
Nitalifanyia uchunguzi
Asante mkuuNimekupa kama elimu sababu uliuliza
Kila Mkoa ipo ila tu nyingine ni Siri mno sababu TISS hatibiwi hospital ya kawaidaIle dispensary kule mfaranyaki au siku hizi imepanda viwango
Hiyo ya hapo makumbusho ina mazingira gani?Kama ina usiri mbona leo wameitaja hadharani? Nini sababu ya kuificha namna hio?