Kumbe Mzena Hospital iko pia Zanzibar

Kumbe Mzena Hospital iko pia Zanzibar

Ukisikia watu wajinga wanaitwa na wewe ujitokeze ni miongoni mwao

Nenda monchwari ya Muhimbili kila siku watu wamejaa kuchukuwa maiti zao, hii ina maana Muhimbili hakuna anayetibiwa na kupona?

JF imejaa mazezeta sana siku hizi.

Tena Mzena ndio inastahili sifa maana hawana monchwari hawana matarajio ya kutibu na wagonjwa kufa hapo.
Mkuu huoni nimeandika chit chat
 
Leo ndio nimejua kuwa Hospitali ya Kumbukumbu ya Emilio Mzena iko pia visiwani Zanzibar.

Nimejua hayo kupitia taarifa ya Makamu wa Rais, akitangaza kifo cha Mume wa Rais Samia leo.

Ikumbukwe, hiyo ni hospital maalum kwajili ya viongozi waandamizi wa Serikali na ile iliyozoeleka huwa ipo hapa Dar.
Wazanzibari ni copy and paste ujue! Kila kilicho bara lazima nao waanzishe. Ni chanzo cha umeme tu, kimeshindikana.
 
Ukisikia watu wajinga wanaitwa na wewe ujitokeze ni miongoni mwao

Nenda monchwari ya Muhimbili kila siku watu wamejaa kuchukuwa maiti zao, hii ina maana Muhimbili hakuna anayetibiwa na kupona?

JF imejaa mazezeta sana siku hizi.

Tena Mzena ndio inastahili sifa maana hawana monchwari hawana matarajio ya kutibu na wagonjwa kufa hapo.
Monchwari ❌

Mochwari✅
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom