Kumbe mume ni Buzi tu!


OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
99
Likes
2
Points
0
OMGHAKA

OMGHAKA

Member
Joined Aug 15, 2011
99 2 0
Nilikuwa na kazi maalum ofisini kwetu nikapata fursa ya kufanya "utafiti" ambao nilikusanya data zifuatazo:
Ofisi yetu ina wafanyakazi wanawake 42, na wanaume 72
Wanawake walioolewa ni 31, wasio katika ndoa ni 11
Wanaume walio ktk ndoa ni 62 wasio ktk ndoa ni 10 (wote madereva)
Kati ya wanaume 62 waliooa, 49 wameandika wake zao kama "next of kin", 1 ameandika dada yake, 1 ameandika kaka yake na 11 wameandika watoto wao.
Kati ya wanawake 31 walio ktk ndoa, 1 ameandika mumewe kama "next of kin", 3 wameandika dada zao na 27 wameandika watoto wao.
Conclusion: 97% ya wanawake walio katika ndoa huchukulia waume zao kuwa ni mabuzi tu!!
 
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2007
Messages
2,002
Likes
67
Points
145
Buswelu

Buswelu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2007
2,002 67 145
Duuu... U should be HR or administrator somewhere kwa wahindi....
 
D

Dandaj

Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
73
Likes
0
Points
0
D

Dandaj

Member
Joined Apr 16, 2009
73 0 0
Hii kali, lakini ndivyo ilivyo kwani angalia kama umeoa na mke wako anafanya kazi, umewahi sikia kuwa mwezi huu mwanamke atatoa angalau chakula tu. Hata kama anamshahara na anausafiri wa kwenda kazi mume ndio atamjazia mafuta katika gari hilo.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hivi vi-thread ndiyo tunaviitaga havina mashiko. Yaani mtu amekosa wa kupiga naye stori kwahiyo anaona kupost vitu visivyoeleweka ili muda uende.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Hahahaah very interesting, wanawake wakishakuwa na watoto nahisi wana wa value zaidi watoto kuliko mmewe. lkn hapo hapo yeye atataka wewe umrithishe kila kitu . Mwanamke ekiwa na nyumba atawaandika wazazi wake na si wewe mmeo!
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Kwani ulikua hujui eeeeeeeh?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
nimeupenda uchunguzi wako
 
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
671
Likes
8
Points
0
StaffordKibona

StaffordKibona

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
671 8 0
It is completely true
 
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2009
Messages
1,275
Likes
20
Points
135
kikahe

kikahe

JF-Expert Member
Joined May 23, 2009
1,275 20 135
Very interesting! Ngoja na mimi nitaanza kuchungulia files za watu nione na mimi hapa kwetu itakuwaje!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Hivi vi-thread ndiyo tunaviitaga havina mashiko. Yaani mtu amekosa wa kupiga naye stori kwahiyo anaona kupost vitu visivyoeleweka ili muda uende.
ulitumwa upost au kiherehere tu..
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Utafiti wako umenikuna mkuu. Ni kweli 100%
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
mhhhhhhhh! wenyewe watatujibu, tusubiri tuone. Ila kama umeongea ukweli hivi. 'They feel more secure to have their property under the names of their bloody relatives'. Phew!, nadhani nimekosea"
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
245
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 245 160
Hii kali, lakini ndivyo ilivyo kwani angalia kama umeoa na mke wako anafanya kazi, umewahi sikia kuwa mwezi huu mwanamke atatoa angalau chakula tu. Hata kama anamshahara na anausafiri wa kwenda kazi mume ndio atamjazia mafuta katika gari hilo.
Wewe kijana tafadhali heshimu mama zako na dada zako. Wanaume wangapi wanazo kazi nzuri na hawawaulizi wake zao kwa mahitaji muhimu, na wanaona afadhali wakanufaishe nyumba ndogo ambako huko ndiko wanakoitwa mabuzi? Wanapalilia mikoko wakati minazi inakufa kwa nyasi (unaujua msemo huu?).

Mshahara wa mama ambao ni mdogo ndiyo unaosukuma mwezi.

 
Kipilipili

Kipilipili

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2010
Messages
2,210
Likes
535
Points
280
Kipilipili

Kipilipili

JF-Expert Member
Joined May 25, 2010
2,210 535 280
Safi sana!utaft una ukwel ndani yake.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
absolutely.................
 
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
873
Likes
14
Points
35
M

muhanga

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
873 14 35
Nilikuwa na kazi maalum ofisini kwetu nikapata fursa ya kufanya "utafiti" ambao nilikusanya data zifuatazo:
Ofisi yetu ina wafanyakazi wanawake 42, na wanaume 72
Wanawake walioolewa ni 31, wasio katika ndoa ni 11
Wanaume walio ktk ndoa ni 62 wasio ktk ndoa ni 10 (wote madereva)
Kati ya wanaume 62 waliooa, 49 wameandika wake zao kama "next of kin", 1 ameandika dada yake, 1 ameandika kaka yake na 11 wameandika watoto wao.
Kati ya wanawake 31 walio ktk ndoa, 1 ameandika mumewe kama "next of kin", 3 wameandika dada zao na 27 wameandika watoto wao.
Conclusion: 97% ya wanawake walio katika ndoa huchukulia waume zao kuwa ni mabuzi tu!!
mmmh mwajiri akikugundua huna kazi, unaanza kutoa siri za watumishi ???? wewe ni mtu hatari, unaweza kudhani ni kitu kidogo kutoa taarifa hizi lakini zikiwafikia walengwa unaweza kuleta mtafakaruku katika familia, be careful
 

Forum statistics

Threads 1,236,101
Members 474,999
Posts 29,246,612