kiss ov love
JF-Expert Member
- Jan 21, 2025
- 9,388
- 16,188
- Thread starter
- #21
Mimi siyo Blaza mkuuBlaza unatuzingua sana
Mimi siyo Blaza mkuuBlaza unatuzingua sana
Utamu hauna siri...Hapana siwezi kumpa mwanaume wa hivi
Subiri kwanza uchaguzi upite! la sivyo utakutana na za uso nyingi.Watu wana stress sana aisee
Sawa mkuu ntafanya hivyoSubiri kwanza uchaguzi upite! la sivyo utakutana na za uso nyingi.
Mimi siutakiUtamu hauna siri...
Ndio ww ni blaza mdogo sio blaza mkuuMimi siyo Blaza mkuu
HayaHaituhusu
HayaIdiot. Huna akili. I'd ya kike jinsia me utabetuliwa jiangalie sana we dogo
Huyo alikuwa anatafuta mapoozeo tu. Kuna tofauti kati ya kupenda na kutamani. Mwanamke ukiweza kutofautisha haya wala haikusumbui.Wakuu nisiwachoshe, tusichoshane hii ID mwanzoni nilikuwa najiita binti sayunii, nimechange juzi tu hapo.
Sasa ile thread nilileta kuhusu mbaba wa miaka 46 anataka kunioa, nimekuja kujua ni usanii mkubwa sana, alitaka kunifanyia, kama hawa vijana wa hovyo.
Mwanzoni aliniambia yuko tayari muda wowote nikikubali tu atanioa, baadae baada ya kuwasiliana naye akawa ananipigia usiku ananiambia niende kwake au aje kwangu mimi niligoma, kingine alikuwa anaongelea sana the way atakavyonifikisha huko mlima kilimanjaro tukiwa kwenye sita kwa sita, na hii siyo mara moja wala mara mbili.
Mimi mtu anayeongelea sana ngono kiukweli siwezani naye kabisa, nilimwambia afanye mambo yake mimi bado nakula ujana, akanikaushia kwanzia hapo.
Samahanini mtakaokwazika kwa huu uzi.
Cc.
secretarybird
Nomadix
Kijana Masikini
Ahaa ila kwanini usiende mtesti mitambo!Mkuu yeye aliniambia ana 46
Haya basi njoo kwangu. Mimi Mzee mwaminifu.Wakuu nisiwachoshe, tusichoshane hii ID mwanzoni nilikuwa najiita binti sayunii, nimechange juzi tu hapo.
Sasa ile thread nilileta kuhusu mbaba wa miaka 46 anataka kunioa, nimekuja kujua ni usanii mkubwa sana, alitaka kunifanyia, kama hawa vijana wa hovyo.
Mwanzoni aliniambia yuko tayari muda wowote nikikubali tu atanioa, baadae baada ya kuwasiliana naye akawa ananipigia usiku ananiambia niende kwake au aje kwangu mimi niligoma, kingine alikuwa anaongelea sana the way atakavyonifikisha huko mlima kilimanjaro tukiwa kwenye sita kwa sita, na hii siyo mara moja wala mara mbili.
Mimi mtu anayeongelea sana ngono kiukweli siwezani naye kabisa, nilimwambia afanye mambo yake mimi bado nakula ujana, akanikaushia kwanzia hapo.
Samahanini mtakaokwazika kwa huu uzi.
Cc.
secretarybird
Nomadix
Kijana Masikini
Mkuu ile ya msukuma niliimaliza mbona si ndiyo alinitwanga ngumi penzi letu likaishia hapoKwanza umetuchosha na tunachoshana, nimekuja kugundua huyo mbabu wa miaka46 na wengine unaowasimulia zote ni chai, story ya ukweli ya msukuma hauileti unaificha!
Mpenzi wako asiongee na wewe kuhusu mzabzabuano, unataka ajadili na wewe kuhusu kuchukua fomu ya ubunge ama!
Linene lina kitambi kikubwa mimi namuogopa siweziA
Ahaa ila kwanini usiende mtesti mitambo!
Kwahiyo binti sayuni umeolewa na ndege JOHN sasa unaitwa Mama Ndege ?Wakuu nisiwachoshe, tusichoshane hii ID mwanzoni nilikuwa najiita binti sayunii, nimechange juzi tu hapo.
Sasa ile thread nilileta kuhusu mbaba wa miaka 46 anataka kunioa, nimekuja kujua ni usanii mkubwa sana, alitaka kunifanyia, kama hawa vijana wa hovyo.
Mwanzoni aliniambia yuko tayari muda wowote nikikubali tu atanioa, baadae baada ya kuwasiliana naye akawa ananipigia usiku ananiambia niende kwake au aje kwangu mimi niligoma, kingine alikuwa anaongelea sana the way atakavyonifikisha huko mlima kilimanjaro tukiwa kwenye sita kwa sita, na hii siyo mara moja wala mara mbili.
Mimi mtu anayeongelea sana ngono kiukweli siwezani naye kabisa, nilimwambia afanye mambo yake mimi bado nakula ujana, akanikaushia kwanzia hapo.
Samahanini mtakaokwazika kwa huu uzi.
Cc.
secretarybird
Nomadix
Kijana Masikini
Wewe si upo taken mkuu?Haya basi njoo kwangu. Mimi Mzee mwaminifu.
Hapana mkuu, hilo ni jina tuKwahiyo binti sayuni umeolewa na ndege JOHN sasa unaitwa Mama Ndege ?
unadhani hadi tajiri kufuta tatoo na kuchora tatoo ya masikini ni mchezo, mambo magumu kwa wanajukwaa!Sawa mkuu ntafanya hivyo
Ngoja nipumuzike sasa nisije nikapigwa jiwe la kichwa bure🥲😁unadhani hadi tajiri kufuta tatoo na kuchora tatoo ya masikini ni mchezo, mambo magumu kwa wanajukwaa!
NENDA WEWE KILELENI KUTAMUWakuu nisiwachoshe, tusichoshane hii ID mwanzoni nilikuwa najiita binti sayunii, nimechange juzi tu hapo.
Sasa ile thread nilileta kuhusu mbaba wa miaka 46 anataka kunioa, nimekuja kujua ni usanii mkubwa sana, alitaka kunifanyia, kama hawa vijana wa hovyo.
Mwanzoni aliniambia yuko tayari muda wowote nikikubali tu atanioa, baadae baada ya kuwasiliana naye akawa ananipigia usiku ananiambia niende kwake au aje kwangu mimi niligoma, kingine alikuwa anaongelea sana the way atakavyonifikisha huko mlima kilimanjaro tukiwa kwenye sita kwa sita, na hii siyo mara moja wala mara mbili.
Mimi mtu anayeongelea sana ngono kiukweli siwezani naye kabisa, nilimwambia afanye mambo yake mimi bado nakula ujana, akanikaushia kwanzia hapo.
Samahanini mtakaokwazika kwa huu uzi.
Cc.
secretarybird
Nomadix
Kijana Masikini