Kumbe huyu ndio Mamy Baby wa Clouds FM

Chinga One

JF-Expert Member
May 7, 2013
11,098
2,000

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
33,062
2,000
Licha ya kua na sauti nzuri,mdomo mbayaa kuliko wa Mond,Mamy nampenda kwa kitu kimoja tu ana swagg alafu anajua sana kutembea,yaani ana miondoko mizuri sana!
Haa Haa
Mkuu
Mungu Ni Mwema Wakati Wote
Mungu Hakupi Vyote, Wala Hakunyimi Vyote
Ila Ni Pisi Kali Amewakilisha Tabora Vema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom