Kuliko kupata mateso mara mbili, si bora tukomae atoke!

Kuliko kupata mateso mara mbili, si bora tukomae atoke!

Criss

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Posts
1,959
Reaction score
3,172
Rais Samia Suluhu Hassan amesema kuwa Tanzania inakabiliwa na changamoto ya upungufu wa rasilimali fedha kutokana na mauaji aliyoyasababisha .

Hii maana yake ni kwamba Taifa lijiandae kupitia magumu plus kwa sababu ya unjinga wa kikundi cha watu wachache kushindwa kufanya maamuzi yenye busara .

Yaani tupoteze wapendwa wetu na bado tuje kupitia hali ngumu kiuchumi ,mmmh! hell No

SIalijifanya chura kiziwi ,sasa ameanza kusikia eeh!


Bora tukomae atoke 👺👺.
 
Rais Samia Suluhu Hassan amesema kuwa Tanzania inakabiliwa na changamoto ya upungufu wa rasilimali fedha.


Hii maana yake nikwamba Taifa lijiandae kupitia magumu plus kwa sababu ya unjinga wa kikundi cha watu wachache kushindwa kufanya maamuzi yenye busara .

Yaani tupoteze wapendwa wetu na bado tuje kupitia hali ngumu kiuchumi ,mmmh! hell No

sibora tukomae atoke.
Baada ya matatizo yote kutokea , her only concern ni mikopo
?
Hamna kiongoz hapo
 
Sa100 nchi imeshakushinda hii. Rudi Tu kwenu visiwani tuachie Tanganyika yetu tafadhali sana
 
Hivi kweli nchi ya watu milion 69 tumeshindwa kabisa kumtoa mtu huyu ?
Huyu dawa yake nikumsimanga tu hadi afe , siumeona alivyojiishia huko na akijiachia tu watu wanae 👺👺

Maza amekuwa na ufala mwingi sana, hawezi kutuulia watoto wetu kama paka aisee
 
Back
Top Bottom