Kula ban ni nomaaaaaaaaaaaaaaaaa


Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Jamani hamjambo humu, jamani nilijiunga hapa wiki 2 zilizopita ila nilikaa siku nne tu nikala BAN na ndo kwanza kifungo kimeisha. Naombeni sana muwe wastarabu msitusababishie wengine BAN. Kuna watu wana mambo ya ki K sana humu ndani wakati wanachangia thread.

MODS mi sitaki BAN tena
 
NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
534
Likes
18
Points
35
NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
534 18 35
Nahisi hata leo utapata BAN
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,114
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,114 280
huh..................mkuu sidhani ka utadumu
 
B

Baikoko

Senior Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
108
Likes
1
Points
35
B

Baikoko

Senior Member
Joined Oct 11, 2010
108 1 35
Mwongozo wenyewe ulioomba umekaa mkao wa BAN! Mods wamelala ngoja waamke
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,015
Likes
327
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,015 327 180
mkuu hali yako ni tete
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Karibu tena mkuu! Pamoja sana
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
37,476
Likes
48,963
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
37,476 48,963 280
Jamani hamjambo humu, jamani nilijiunga hapa wiki 2 zilizopita ila nilikaa siku nne tu nikala BAN na ndo kwanza kifungo kimeisha. Naombeni sana muwe wastarabu msitusababishie wengine BAN. Kuna watu wana mambo ya ki K sana humu ndani wakati wanachangia thread.

MODS mi sitaki BAN tena

Tutafanya mpango rules ziandikwe kwa kiswahili ili uzielewe vizuri.
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
MOD mlabeni BAN nyigine huyu, maana katukana tena.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,254
Likes
29,129
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,254 29,129 280
Haya ukae kwa heshima na adabu, sikupigi ban tena, lakini usizowee wala usirudie, ukirudia nakupiga ban ya maisha!
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,307
Likes
9
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,307 9 135
Haya ukae kwa heshima na adabu, sikupigi ban tena, lakini usizowee wala usirudie, ukirudia nakupiga ban ya maisha!
<br />
<br />
Jamani FF aje adabu ipi tena hiyo maana hapa kwenyewe tayari kaingia bila adabu!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,254
Likes
29,129
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,254 29,129 280
<br />
<br />
Jamani FF aje adabu ipi tena hiyo maana hapa kwenyewe tayari kaingia bila adabu!
Nachukulia ile K kuwa ni mambo ya Kizungu, kwa hiyo sioni kosa hapo.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
4
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 4 145
Pole mkuu kumbuka kufuata sheria na kanuni za JF
 

Forum statistics

Threads 1,249,979
Members 481,178
Posts 29,716,561