Kujambisha | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kujambisha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by funzadume, May 20, 2010.

  1. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,253
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Juzi nilikuwa nakatiza mitaani nikakuta kijana mmoja amefungwa na kamba miguu na mikono kama mwizi halafu amelazwa juani, nikauliza kulikoni nikaambiwa alimjambisha mzee mmoja ambaye alikuwepo pale kuhakikisha kuwa jamaa hafunguliwi kamba.

    Yule mzee alikuwa analalamika kuwa wanamkera sana na kumuumiza wanapomjambisha sasa leo anatoa somo kwa wote

    Mimi nikabaki najiuliza anapata maumivu gani anapojambishwa?:confused2: hebu wadau tulijadiri hili suala labda lina matatizo kitaalamu kwa baadhi ya watu
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,393
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    huyo atakuwa anabata ushungu wallahi
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,301
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    nnhhhh!!!
     
  4. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,178
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duh! Kujambisha ni kati ya mambo ya Pwani...
    Si wajua ukimjambisha mtu ana-react kama vile umem-finger katikati ya nyuma vile? (anavyoruka?)
    Yadaiwa eti hao wenye midadi ya kujambishwa wanajisikia 'kitu fulani' eneo hilo...
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Mimi nakumbuka tulikuwa tukiwajambisha wale wazee wenye mabusha. Nasikia eti ukiwajambisha lile busha linatekenyeka. Sasa sijui kama ni kweli au vipi. Labda wazee wenye mabusha waje watueleze kiunagaubaga kile ambacho hutokea pindi wajambishwapo.
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii afrika hii ina mambo hii.
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,527
    Trophy Points: 280
    Mimi nimewahi kuona mzungu ana busha ,tanga...
    Na akijambishwa anaruka..........
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,106
    Likes Received: 553
    Trophy Points: 280
    Unatakiwa uchunguzi wa kina katika hili, ila huwa nahisi kuna maumivu wanapata kutokana na kujambishwa..
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,253
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    lakini yule mzee hakuwa na busha ila nasikia akijambishwa uwa mpaka miguu inapoteza nguvu anakaa chini kabisa sijui ni nini haswa uwa kinamsibu
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    May 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,943
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    hapa kitaani kwetu mzee mmoja aliamua kuikodi taxi kumfukuzia jamaa mmoja ambae alimjambisha na baadae kukimbia na gari yake mzee alimmaindi akamfuatilia mpaka akamkamata na akazaa nae........
    ila jamani ni kwanini waislamu tu ndo wana haya madudu
     
  11. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #11
    May 20, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,274
    Likes Received: 1,664
    Trophy Points: 280
    Tafadhali sana naomba UTUTAKE RADHI WAISLAMU WOOOTE HAPA JAMVINI....pia naomba uwatake radhi wakristo wooote ambao nao wakijambishwa wanajiskia khali fulani...maana hata kama ni tiba inatolewa utakuwa UMEWABAGUA NA KUWANYANYAPAA wakristo wenye hisia za kujambishwa....

    Kujambisha na mtu kujiskia hali fulani mwilini ni aina ya mdadi unaomtokea mtu...kila mtu anakuwa nahisia tofauti/ulemavu wa kihisia...ndio maana wengine wanakuwa na mdadi kwenye ngumi kiasi kwamba wanaweza kumpiga mtu au jirani yake wakati wa pambano la ndondi...au hata kwenye miguu kiasi kwamba hupiga mateke watu waliokaa naye karibu uwanjani kuangalia soccer...

    MTUHUMIWA NAOMBA UTUTAKE RADHI WAISLAMU HAPAHAPA JAMVINI MZEIYAAA
     
  12. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,329
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Mhh, una uhakika gani kuwa ni waislamu tu? acha ku generalise mambo.Bora ungesema watu wa Pwani labda.
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    MNH...kwani FD huyo mzee alikuwa mkristo au muislam??? :rolleyez:
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,253
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    acha udini wewe
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    May 21, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,464
    Likes Received: 3,350
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa kaiharibu mada!
     
  16. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,174
    Likes Received: 727
    Trophy Points: 280
    Kushaharibika hapa.........Hali ya hewa ishachafuka.....Udini unachukua nafasi yake sasa
     
  17. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 654
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Lakini mlisikia kuwa yale majambazi juzi kati walifyatua risasi na kuua watu wawili baada ya kujambishwa?
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hawa watu wakijambishwa midadi ndio inayo wapanda.
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,253
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    mi siwezi jua kama ni wa dini gani maana nilikuwa napita njia na pia watanzania hatubaguani kwa dini na wala huwezi kujua mtu dini yake kwa kumuangalia. Tuache mambo ya udini humu naomba tuendelee na topiki yetu ya kujambisha. TZ ni moja dhana ya ubaguzi ni mbaya sana
     
  20. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,962
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Kujizoeza ujinga tu!
     
Loading...