Kuishi na mwanaume mlevi ni mzigo

Kuishi na mwanaume mlevi ni mzigo

Pia Tambua Kuna Tofauti Kubwa Kati Ya Mlevi Na Mnywaji!
 
Unasingizia tu pombe.... Kuna wanaume wa HOVYO kweli hii nchi.... Wengi ni kwakuwa walilelewa wakiona mama zao/wanawake wako mistreated.

Mwanaume matusi, masimango. Bado na vipigo. Na mwanamke kakaa anainamisha kichwa tu anasali abadilike, HAWABADILIKAGI. OOH.
 
pombe inaweza kuchangia, lakini pia ni tabia ya mtu tu, kuwa na dharau, shari au ubabe usiokuwa na msingi. Na ndoa nyingi za miaka hiyo ya 1942, zilikuwa si za maridhiano, ni za kuchaguliana tu, na wanawake huishi kwa nidhamu ya uwoga kwa kisingizio cha maadili, adabu au heshima, kumbe ni unyanyasagi uliovalishwa koti la uvumilivu.

asante nakutunuku phd
 
Tabia ya ukatili kwa wanaume dhidi ya wanawake hutokana na: 1.Kuiga tabia za wazazi ama walezi 2.Reaction kwa tabia za wanawake 3.Ndoa kuingiliwa na ndugu,jamaa na marafiki 4.Wanawake kubweteka
 
Namuogopa sana mwanaume anayekunywa pombe labda kwasababu katika familia yangu hakuna anayekunywa.Nliwahi kushuhudia jirani yetu kila akilewa anaanza kumtukana mkewe kuanzia nje mpaka anaingia ndani tena matusi makubwa.Yaani mpaka unamuonea huruma mkewe na hapo nlipoanza kuwa na chuki na pombe na wanywaji wake
 
Njoo kwangu. Naamini nitakuridhisha ingawa ni mleavu. Natembelea magongo
 
kisa huyo mtu mmoja ndo unajumlisha wanywaji wote? sasa utapata mwanaume atae kutesa zaidi ya uyo mlevi
 
Mwanaume ambae hampendi kwa moyo wake wote mke wake, mama wa watoto wake na kumheshimu. Huyo sio mwanaume halisi. Ni takataka inayovaa suruali tu
 
Asingekunywa pombe ningeweza kumwomba dereva tupitilize tukamwache muhimbili, ila kwakua kanywa bas hicho ni kichaa pombe tu, pombe inawadhalilisha sana nyie watu hamjui tu.

Mna bahati sana hakuanza kutapika huko kwenye gari....
 
Hahahaha!!!! Mbona tungejuta siku hyo,

Ila bado huwa nashangaa na kujiuliza iweje mtu ulewe halafu umtukane na kumdhalilisha mke kwenye kadamnasi.

Sidhani kama sababu ni pombe...lazima walikuwa wana bifu tayari au ni ana tabia mbaya tu na hajiheshimu wala kumheshimi mkewe.
 
Ila bado huwa nashangaa na kujiuliza iweje mtu ulewe halafu umtukane na kumdhalilisha mke kwenye kadamnasi.

Sidhani kama sababu ni pombe...lazima walikuwa wana bifu tayari au ni ana tabia mbaya tu na hajiheshimu wala kumheshimi mkewe.

Kawaida pombe huondoa ufahamu wa mtu, kama mtu anaweza lewa hadi akajikojolea anashindwaje kutukana hovyo??
 
Back
Top Bottom