Kuhusu unaoitwa uponyaji na tv zetu

Kuhusu unaoitwa uponyaji na tv zetu

Hawa Mitume na manabii wanaombea maumivu ya vichwa, Miguu tumbo, kitu physical kama upofu, Ulemavu wa viungo you will never hear
 
Ni kweli uponyaji upo, mimi nimeshuhudia walemavu wakipona na viziwi kwa jina la Yesu. Hata mimi nilikuwa na shida ya mguu niliombewa nikapona. Nakubali matapeli wengi sana wapo na hiyo biblia imesema juu ya manabii wa uongo na ikatupa kigezo cha kuwajua.
Inasema "mtawatambua kwa matunda yao". Kuhusu vipofu, vilema na viziwi waliojaa mashuleni na mitaani kutopanywa inabidi muifahamu biblia na mpango wa Mungu kwa wanadamu. Mungu haponyi tu, lazima awe na kusudi na uponyajo wowote, hata Yesu alipomfufua Lazaro kulikuwa na makaburi mengi lakini Lazaro alifufuka kwa utukufu wa Mungu, Yesu alipompomya Bathoromeo kipofu kulikuwa na vipofu wengi lakini si wote walioponywa.
Kwahiyo uponyoji upo ili sio kila anayetaka kupona bali Mungu humponya mtu sawasawa na apendvyo.
Kumbuku Mchungaji, Askofu, Mtume au Nabii hawaponyi, mponyaji ni Yesu, wao huomba tu na kusubiri matokeo.
 
Acheni majungu watu wanapona kweli
Ushahidi tafadhali,hayo ya kwenye TV ni mazingaombwe a.k.a akadakadabla,wajinga ndio walio ,kwa ulimwengu wa sasa bado mpo mnaoamini kuwa watu wanaponywa kwa miujiza au kuombewa,muangalieni babu wa loliondo mlivyomtajirisha ,siku hizi kawa kijana,na anamiliki mimali ambayo hata hao walioenda shule ni ndoto kumiliki,na bado yule askofu mkuu Laizer alivyotengeneza fweza kwa kushirikiana na tapeli babu,
 
Vilema wangapi waliombewa na Mtume wa Allah wakapona? Je, Allah alipo mwombea Mtume wake, kuna ushaidi wowote kuwa yule Mtume alipona? Astaghafurillah. Achenu kusema vitu ambayo Allah wa Islam vilimshinda alipo jaribu kumwombea kipenzi chake na kufa kifo cha aibu cha kulishwa sumu na yule DADA WA KIYAHUDI.

eeh aliopoa kademu jewish
 
Hata watu wanaoanguka wanapoombewa ni wachovu watupu, sijawahi kumuona mwenye suti au mama aliyeshiba kama Mama Lwakatare akianguka. Hii pia imekuwa ikinishanagza.
 
...imeandikwa: Wajinga ndio watakaoliwa hadi siku ya kiama.
 
Topiki ni uponya na si kosa tukifahamu kama Allah anaweza kuponya either kupitia ushaidi wa Koran au Masheh/Imams. So far, kupitia Koran inaonekana Allah alishindwa kumponya Slave and Servant wake. Nilipo angalia Sahih Hadeeth, nikakuta yule Mtume anaomba kila kukicha lakini Allah hakumsikia, at the end, akafa kifo cha aibu sana, cha kulishwa ile Nyama ya Sumu na yule DADA Brave wa Kiyahudi.

Sasa, mnapo zungumzia uponyaji, kwanini tusiangalie pande zote mbili za coin na tuone kama madai yule demigod ya "allah is all powerful" ni ya kweli.

Why follow a weak cacoideity who couldn't heal his sole prophet?

Kwa kweli wewe M. Mkwawa unaonekana ulikuwa kilaza saana shule, sa ndo unaongea nini na mada inahusu nini? Unaonekana mchokozi na Mgomvi tu! Acha porojo zako unakera kweli.
 
Hata Enzi za Yesu, Watu wenye Mashaka Kama Wewe walikuwepo. Shika sana neno la Mungu kukuarifu Imani yako
 
Ushahidi tafadhali,hayo ya kwenye TV ni mazingaombwe a.k.a akadakadabla,wajinga ndio walio ,kwa ulimwengu wa sasa bado mpo mnaoamini kuwa watu wanaponywa kwa miujiza au kuombewa,muangalieni babu wa loliondo mlivyomtajirisha ,siku hizi kawa kijana,na anamiliki mimali ambayo hata hao walioenda shule ni ndoto kumiliki,na bado yule askofu mkuu Laizer alivyotengeneza fweza kwa kushirikiana na tapeli babu,

ushahidi huo hapo kwenye post ya Rwechu.
 
Watu tunakuwa wagumu kuamini kupitia Bible ndio maana wajanja kama babu wa loliondo na hawa manabii feki wanatupiga mchanga kila leo. wako wanaopokea uponyaji kweli na wako wanao tumika tu, ni wewe kusoma, kuelewa na kuamini kupitia bible.. hakuna short cut!
 
Watu tunakuwa wagumu kuamini kupitia Bible ndio maana wajanja kama babu wa loliondo na hawa manabii feki wanatupiga mchanga kila leo. wako wanaopokea uponyaji kweli na wako wanao tumika tu, ni wewe kusoma, kuelewa na kuamini kupitia bible.. hakuna short cut!



Manabiii wote ni wasanii wa bongo movies. In short, wanafanya mazingaombwe ya kuwafunga macho watu huku wakiwala live live. Mchungaji anamiliki magari ya kifahari na anaishi kwenye jumba la kifahari kwa hela za waumini wake na waumini wanaona poa tu. Miaka 5 iliyopita baba yetu mdogo alipoteza 800,000 kwa Kakobe. Anasumbuliwa na maradhi ya kupohoza, Kakobe akamwambia alete 800,000 atamtibia...wapi, mpaka leo mzee wa watu yuko hoi huku kijana Kakobe akichekelea bafuni.
 
kuna ulazima wa wao kujitangaza kwa matv?Mbona Yesu mwenyewe alikua anawakataza watu aliowaponya kuwa wasitangaze habari kuhusu uponyaji huo?Msalipo msiwe kama wanafiki...endelea
umesahau kuwa biblia imetumika kumtangaza yesu na matendo yake, ungemfahamu vipi bila kutangaziwa habari zake?
 
Waende wakawaponye watu Ocen road hospital na milembe Dodoma kama kweli hiyo taranta wanayo sio hapa mjini siku nzima wanazungumzia sadaka tu 80%.
 
We fanya linalokuhusu, kazi ya kuhukumu mwachie Mungu, yy ndiye anajua nani wake na nani si wake.
 
We fanya linalokuhusu, kazi ya kuhukumu mwachie Mungu, yy ndiye anajua nani wake na nani si wake.

hata haya yananihusu mkuu, kwanini usanii ufanyike waziwazi [refer post inayomhusu anayejiita nabii Malisa], then unataka tubaki kimya kwa kisingizio cha "tufanye yanayotuhusu?"
 
Mupirocin (Bactroban or Centany) is an antibiotic of the monoxycarbolic acid class.[SUP][1][/SUP] It was originally isolated from Pseudomonas fluorescens NCIMB 10586,[SUP][2][/SUP] developed by Beecham.
Mupirocin is bacteriostatic at low concentrations and bactericidal at high concentrations.[SUP][3][/SUP] It is used topically and is effective against Gram-positive bacteria, including MRSA.[SUP][4][/SUP] Mupirocin is a mixture of several pseudomonic acids, with pseudomonic acid A (PA-A) constituting greater than 90% of the mixture. Also present in mupirocin are pseudomonic acid B with an additional hydroxyl group at C8,[SUP][5][/SUP] pseudomonic acid C with a double bond between C10 and C11, instead of the epoxide of PA-A,[SUP][6][/SUP] and pseudomonic acid D with a double bond at C4` and C5` in the 9-hydroxy-nonanoic acid portion of mupirocin.[SUP][7][/SUP]
 
Mupirocin is used as a topical treatment for bacterial skin infections, for example, furuncle, impetigo, open wounds, etc. It is also useful in the treatment of methicillin-resistant Staphylococcus aureus (MRSA), which is a significant cause of death in hospitalized patients having received systemic antibiotic therapy. It is suggested, however, that mupirocin cannot be used for extended periods of time, or indiscriminately, as resistance does develop, and could, if it becomes widespread, destroy mupirocin's value as a treatment for MRSA. It may also result in overgrowth of non-susceptible organism
 
Manabiii wote ni wasanii wa bongo movies. In short, wanafanya mazingaombwe ya kuwafunga macho watu huku wakiwala live live. Mchungaji anamiliki magari ya kifahari na anaishi kwenye jumba la kifahari kwa hela za waumini wake na waumini wanaona poa tu. Miaka 5 iliyopita baba yetu mdogo alipoteza 800,000 kwa Kakobe. Anasumbuliwa na maradhi ya kupohoza, Kakobe akamwambia alete 800,000 atamtibia...wapi, mpaka leo mzee wa watu yuko hoi huku kijana Kakobe akichekelea bafuni.

shida inakuja pale ambapo sisi binadamu tunataka vitu rahisi rahisi tu bila kuangaika, makanisa mengi yanaubiri mafanikio tu ayataki kuchambua bibilia na kuelezea, mimi naamini wako wanaopona lakini sio kwenye hayo makanisa yanayo jipromote kwenye TV kwa hapa bongo. kingine uwezi kutumia mfano mmoja tu wa uyo ndugu yangu na kugeneralize kwamba manabii wote ni waongo..
 
shida inakuja pale ambapo sisi binadamu tunataka vitu rahisi rahisi tu bila kuangaika, makanisa mengi yanaubiri mafanikio tu ayataki kuchambua bibilia na kuelezea, mimi naamini wako wanaopona lakini sio kwenye hayo makanisa yanayo jipromote kwenye TV kwa hapa bongo. kingine uwezi kutumia mfano mmoja tu wa uyo ndugu yangu na kugeneralize kwamba manabii wote ni waongo..

Uwongo wa kwanza ni hao watu kujiita MANABII sasa hata kama jamaa kasema manabii wote ni waongo hajakosea!
Usiangalie output angalia kwanza input ndio utoe conclusion mkuu sawasawa na mtu anaepeleka madai polisi kadhulumiwa Marijuana kilo 5 anasahau kwamba kabla hajatendewa kosa yeye mwenyewe alishafanya kosa Mkuu!
 
Yani mkuu hata mimi waga najiuliza kitu kama hiki, maana kuna ndugu yangu alipatwa na matatizo na akawa anatafuta mtu/chungaji wa dhehebu lolote bila kujali itikadi amwombee (Imani ilioje). Hakuna mafanikio hadi hii leo na majibu yaliyopatikana ni kwamba ndugu yangu hakuwa na imani thabit!! Kusema kweli kuna kitu kimejificha hapa!!

Kuna kitu kinanitia shaka kuhusu huu
unaoitwa uponyaji..
Kwanini watu wanaoombewa na kupona ni hawa tunawaona kwenye TV tu?
Toka umezaliwa umewahi kuona kipofu au kilema unayemfahamu akaombewa na kupona? Kwanini zinabaki hadithi tu, ukiwa Songea
utasikia watu wakisema "kuna kilema
Mwanza aliombewa akapona"...ukienda
Mwanza nako utasikia, kuna mtu Arusha
alipona...
Hatuchezewi akili kweli hapa?

Im just thinking!!!!
 
Back
Top Bottom