Kuhamia kwa mama wa 51 years


rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,246
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,246 280
wakuu nilileta mada hapa kuhusu mama wa 51 years week mbili zilizopita
hatua tuliyofikia sasa hivi ni kwamba mama anaishi peke yake na anataka nihame nilikopanga nikasihi naye
du!naona kama najitafutia matatizo makubwa kama nikifanya vile,nahisi ipo siku nitatupiwa virago nje mchana kweupe
halafu naona kama nitakuja kuteseka kwa sababu inabidi nianze maisha yangu upya tena kabisa
dah! nipo njia panda
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
340
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 340 180
Amini usiamini (utanisamehe ukikwazika) Nimepata hii picha.

  1. You so wish kua na liji mama but hata hujawahi lala na wa namna hio... kiasi kamba unaona uongelee hapa.
  2. Nakubaliana na the Boss.. you sound like in late teens... Hivi huna mtu huko wa kukuongoza?? Wanaume wa kweli wakifanya haya mambo hawayapumui hadharani.
  3. Au kweli lijimama lilisha wahi kukuomba ukaliliridhishe huko... but mliishia hapo hapo (labda ulishindwa game) hivo kuji nurse pride na moyo unaleta hadith hizi hapa.
  4. You are so hang on on Sex... Na huna pakutulia ngege zako.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
87
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 87 0
Amini usiamini (utanisamehe ukikwazika) Nimepata hii picha.

  1. You so wish kua na liji mama but hata hujawahi lala na wa namna hio... kiasi kamba unaona uongelee hapa.
  2. Nakubaliana na the Boss.. you sound like in late teens... Hivi huna mtu huko wa kukuongoza?? Wanaume wa kweli wakifanya haya mambo hawayapumui hadharani.
  3. Au kweli lijimama lilisha wahi kukuomba ukaliliridhishe huko... but mliishia hapo hapo (labda ulishindwa game) hivo kuji nurse pride na moyo unaleta hadith hizi hapa.
  4. You are so hang on on Sex... Na huna pakutulia ngege zako.
Ashadii,hata kumung'unya maneno hutaki,unapasua live ka kisu kwenye siagi,mwonee huruma mtoto wa mwenzio umwelekeze nini cha kufanya.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Amini usiamini (utanisamehe ukikwazika) Nimepata hii picha.

  1. You so wish kua na liji mama but hata hujawahi lala na wa namna hio... kiasi kamba unaona uongelee hapa.
  2. Nakubaliana na the Boss.. you sound like in late teens... Hivi huna mtu huko wa kukuongoza?? Wanaume wa kweli wakifanya haya mambo hawayapumui hadharani.
  3. Au kweli lijimama lilisha wahi kukuomba ukaliliridhishe huko... but mliishia hapo hapo (labda ulishindwa game) hivo kuji nurse pride na moyo unaleta hadith hizi hapa.
  4. You are so hang on on Sex... Na huna pakutulia ngege zako.
Well said AD & No comment!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,741
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,741 280
hamia tu,si ulisema unataka kuolewa? kuepuka kutupiwa virago identify mma mwingine single and lonely, ukitimuliwa huku UNAHAMIA kule!
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
lats time ulisema una miaka 39
i doubt it...
you sound like 19.......
Huyu jamaa anaongea halafu anajibu mwenyewe!

Mabingwa wa wanawake wakubwa hua sio dhaifu kama huyu dogo!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
acha nipite mie, nimechoka kbs. .
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Hata sijui kamaunajua unajifedhehesha na unayoyasema mtu mzima ebu jipatilize....
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,200
Likes
38,454
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,200 38,454 280
Amini usiamini (utanisamehe ukikwazika) Nimepata hii picha.
  1. You so wish kua na liji mama but hata hujawahi lala na wa namna hio... kiasi kamba unaona uongelee hapa.
  2. Nakubaliana na the Boss.. you sound like in late teens... Hivi huna mtu huko wa kukuongoza?? Wanaume wa kweli wakifanya haya mambo hawayapumui hadharani.
  3. Au kweli lijimama lilisha wahi kukuomba ukaliliridhishe huko... but mliishia hapo hapo (labda ulishindwa game) hivo kuji nurse pride na moyo unaleta hadith hizi hapa.
  4. You are so hang on on Sex... Na huna pakutulia ngege zako.
Shem, huna haja kupoteza muda kushauri hivi vitoto vilivyotoka kubalehe jana. Vinatupima upepo tu hapa........

Kwema lakini?
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,886
Likes
85
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,886 85 145
Best Nasso huyo muacheni atajua uzuri wakupenda mteremko hapo baadaye.
 
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
4,355
Likes
1,379
Points
280
MADAM T

MADAM T

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
4,355 1,379 280
lats time ulisema una miaka 39
i doubt it...
you sound like 19.......
Mwe sijaelewa, na kama nitajilazimisha kuelewa nauliza hivi kwani sasa hivi amesema ana miaka mingapi?
 
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2009
Messages
1,018
Likes
7
Points
135
M

Msindima

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2009
1,018 7 135
unapenda kubebwa eeeh, sasa una wasiwasi gani, nenda yatakayokukuta huko utayaleta hapa jamvini kama utakuwa hai.
Hatayaleta yakimfika,atapiga kimya maana anajua akiyaleta hapa atazidi kupata kichaa.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Amini usiamini (utanisamehe ukikwazika) Nimepata hii picha.
  1. You so wish kua na liji mama but hata hujawahi lala na wa namna hio... kiasi kamba unaona uongelee hapa.
  2. Nakubaliana na the Boss.. you sound like in late teens... Hivi huna mtu huko wa kukuongoza?? Wanaume wa kweli wakifanya haya mambo hawayapumui hadharani.
  3. Au kweli lijimama lilisha wahi kukuomba ukaliliridhishe huko... but mliishia hapo hapo (labda ulishindwa game) hivo kuji nurse pride na moyo unaleta hadith hizi hapa.
  4. You are so hang on on Sex... Na huna pakutulia ngege zako.

mupemupe uyoooo..usimbakishe ata nukta gve hm ol!!!!!...fullnodisssssss!!!!!!!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,811
Likes
283
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,811 283 180
lats time ulisema una miaka 39
i doubt it...
you sound like 19.......
Amini usiamini (utanisamehe ukikwazika) Nimepata hii picha.
  1. You so wish kua na liji mama but hata hujawahi lala na wa namna hio... kiasi kamba unaona uongelee hapa.
  2. Nakubaliana na the Boss.. you sound like in late teens... Hivi huna mtu huko wa kukuongoza?? Wanaume wa kweli wakifanya haya mambo hawayapumui hadharani.
  3. Au kweli lijimama lilisha wahi kukuomba ukaliliridhishe huko... but mliishia hapo hapo (labda ulishindwa game) hivo kuji nurse pride na moyo unaleta hadith hizi hapa.
  4. You are so hang on on Sex... Na huna pakutulia ngege zako.
Teens wanapojaribu kujifanya wakubwa....and u nail them really good!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
340
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 340 180
Shem, huna haja kupoteza muda kushauri hivi vitoto vilivyotoka kubalehe jana. Vinatupima upepo tu hapa........

Kwema lakini?

Shem wanazoea... tukikaa kimya huwa wanafikiri hatujui... once in a while ni kuwashtua tupunguze sampuli hii MMU....

Mie kwema... kwako je??
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
57,200
Likes
38,454
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
57,200 38,454 280
Shem wanazoea... tukikaa kimya huwa wanafikiri hatujui... once in a while ni kuwashtua tupunguze sampuli hii MMU....

Mie kwema... kwako je??
Hahahahaha............haya bana. Ila mi naamini dawa yao ni kuwapotezea.....

Maadam wote wameenda msalani, namshukuru Allah uzima upo.

Afu hivi wajua nlivyokumiss?
 

Forum statistics

Threads 1,250,870
Members 481,514
Posts 29,748,995