Kugoma kula ni suicide mission, kwanini asishitakiwe?

Kugoma kula ni suicide mission, kwanini asishitakiwe?

Siku tatu yuko police? tunapotaka kuendelea tujifunze kusolve issue faster faster, ili wajue kweli huu wakati ni wa hapa kazi tu, mtu ambae unaetakiwa atleast akae muda mrefu labda kama ni terrorists, mtu mwenye upungufu wa akili au kichaa kiasi kwamba akiachiliwa atakwenda kufanya mauji kwa raia, wengine waliobaki sijui wezi, kupigana, maneno ya kuchochea sijui nini kule leo anafika polisi kesho peleka mahakamani ili apewe dhamana na kesi iendelee, serikali ipate mapato yake kwenye kesi na dhana ya hapa kazi tu ndo itakuwa na mantiki. Sasa polisi wanageukuwa kuwa mahakimu, hakimu anageuka kuwa mtazamaji na msikilizaji, yaani vurugu mechi, hii nchi yetu iko nyuma kwa kila kitu, huwezi hata ukailinganisha na zile nchi za communist kama china au Russia , hizi nchi kwa sasa mie nawaambia haki za binadamu zinazingatiwa sana, tena sana zaidi ya hapa kwetu, raia wa nchi hizi ako free tena sana kama raia wa nchi za western, matatizo yao may be ni kwenye uchaguzi tu.
 
Naona mnajifanya machizi kama Ryc.Alichokosea Lema nini? Kipi kaongopa? Je Polis mmejunga na ccm lini? Nakadi zenu mamba ngapi? Nasiku tukiwaangusha Ccm kanjia zozote ninyi mtaamia nchi gani!? Mtatutesa kwa muda ila wakati wenu unakaribia ata kama sio tar 1 najua muda wenu umekaribia nammi nasubiri kulamatwa wala siitaji kuandikwa katika vyombo ila naamini hakuna MTU alozaliwa siku mbili na kufa vilevile.Ninyi wenyewe pua zimeangalia chini jua hakika mtakufa vifo vibovu.
 
Wana Jf wasalaam.

Baada ya Bwana Lema kukamatwa juzi na kuswekwa rumande kwa uchochezi amekuwa akigoma kula kwa kile anachodai hakuyendewa wakati anakamatwa.

Bwana Lema amesema atagoma kula hadi atakapoachiliwa huru jambo ambalo si hoja.

Kamanda wa polisi mkoani Arusha amesema kama ikithibitika Bwana Lema amegoma kula kwa sababu zisizo za msingi basi atafunguliwa shitaka la kujaribu kujiua ambalo ni kinyume na sheria.

Njia pekee ya Lema kukwepa mashitaka hayo ya kutaka kujiua ni kula.

Ni vyema chadema wakamshauri Lema kula chakula kwani kutokula kwake hakutofanya kuepuka mashitaka.. Ni wazi viongozi wa chadema wanaunga mkono kitendo cha Lema kugoma kula.

Karibuni wanajamvi.
Nina hakika wapinzani wameshayazoea mashitaka ya kipuuzi, hilo likiongezeka halitakuwa tatizo.
Kama wanashitakiwa kwa uchochezi usioeleweka na wanapanda kizimbani, sembuse hilo la kushinda na kulala njaa?
 
Sijui ni kwa nini viongozi wa upinzani Tanzania hawaheshimiwi, wanadharaulika na kunyanyaswa!!? Tena ni viongozi waliochaguliwa na wananchi. Only in Tanzania ! !
 
Wana Jf wasalaam.

Baada ya Bwana Lema kukamatwa juzi na kuswekwa rumande kwa uchochezi amekuwa akigoma kula kwa kile anachodai hakuyendewa wakati anakamatwa.

Bwana Lema amesema atagoma kula hadi atakapoachiliwa huru jambo ambalo si hoja.

Kamanda wa polisi mkoani Arusha amesema kama ikithibitika Bwana Lema amegoma kula kwa sababu zisizo za msingi basi atafunguliwa shitaka la kujaribu kujiua ambalo ni kinyume na sheria.

Njia pekee ya Lema kukwepa mashitaka hayo ya kutaka kujiua ni kula.

Ni vyema chadema wakamshauri Lema kula chakula kwani kutokula kwake hakutofanya kuepuka mashitaka.. Ni wazi viongozi wa chadema wanaunga mkono kitendo cha Lema kugoma kula.

Karibuni wanajamvi.
nalaani utwala wa kidikteta na mawakala wake Mungu atawaonyesha kuwa wao Ni binadamu hapahapa kabla hawajazikwa
 
Hakuna dhambi kubwa duniani kama dhambi ya woga na unafiki.Viva Lema viva CDM ...m
 
Wana Jf wasalaam.

Baada ya Bwana Lema kukamatwa juzi na kuswekwa rumande kwa uchochezi amekuwa akigoma kula kwa kile anachodai hakuyendewa wakati anakamatwa.

Bwana Lema amesema atagoma kula hadi atakapoachiliwa huru jambo ambalo si hoja.

Kamanda wa polisi mkoani Arusha amesema kama ikithibitika Bwana Lema amegoma kula kwa sababu zisizo za msingi basi atafunguliwa shitaka la kujaribu kujiua ambalo ni kinyume na sheria.

Njia pekee ya Lema kukwepa mashitaka hayo ya kutaka kujiua ni kula.

Ni vyema chadema wakamshauri Lema kula chakula kwani kutokula kwake hakutofanya kuepuka mashitaka.. Ni wazi viongozi wa chadema wanaunga mkono kitendo cha Lema kugoma kula.

Karibuni wanajamvi.
1.Huyo RPC ana elimu gani?! 2. Alisomea wapi?! 3.Hivi hapo shule au chuo aliposoma palikuwa na madawati kweli?! 4. Hivi yeye ndiye DPP?!
 
Ni upumbavu kuacha watu wajiue wakati kuua ni jinai tena isiyo na dhamana. Pia kujaribu kuua nayo ni jinai

Mtu anayefanya jaribio la kujiua siyo wa kumuadhibu.

Ni wa kumsaidia.

Kumshitaki kwa kosa la kutaka kujiua si kumsaidia.

Ni kumuongezea tu matatizo.
 
Igweeee amepandiswa ka kyeo jusi tu ameanza kufanya kasi yake.
 
Anatishia kujamba wakati anadrive kabisa
 
Kwani huwezi kumsaidia bila kumshitaki?
Anayesaidiwa hachagui aina ya msaada ila anayesaidia aweza kuchagua aina ya msaada wa kumpa mhitaji msaada.

Lema amekuwa akitangaza haogopi kifo, anekuwa akitoa matamshi ya kualika kifo chake, siyo mara moja, ni mara nyingi tu.

Sasa ili kumsaidia asikitafte kifo kwa kutaka kwake, anashtakiwa kwa kosa hilo, na akithibitika kulitenda, anahukumiwa, baada ya kifungo atatoka ni mtu mwema.

Magereza zetu sio sehemu za adhabu bali ni rehabilitation & resocialisation agents. Hivyo lema atatoka ni mtu makini kabisa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom