Kugoma kula ni suicide mission, kwanini asishitakiwe?

Kugoma kula ni suicide mission, kwanini asishitakiwe?

Kumbe ni janja ya kusakizia wengine wapigwe virungu
 
Kweli Lema na UKAWA ni jembe! Yaani mtu yupo mahabusu mko naye, akiwa uraiani mko naye!
 
Hiyo ni danganyatoto. Anatengeneza njia ya kukwepa UKUTA. Ameshajua kitakachowapata watakaoandamana tarehe 1sept.
 
Wadau,

Tumeshuhudia wengi wakijirusha maghorofani na kujiua kisa madeni.

Tumeshuhudia wengine wakijinyonga kisa madeni.

Wanaonusurika katika haya maswahibu basi hushtakiwa.

Bwana Lema anadeni kubwa Arusha la kuwaletea wananchi maendeleo tena wa jimbo lake, yawezekana madeni pia yamemzidi au family issues.

Amekuwa akitoa matamshi ya kutaka taka kufa mara kadhaa lakini mimi natafsiri anachokifanya ni intentional ili atengeneze documentary 'zingaombwe' ili immense kisiasa au afe kwa njaa na wananchi wasimdai maendeleo aliyoahidi.

Kwanini asishtakiwe kwa hii attempt?

Kwanini msimwondolee shtaka uchwara ili akafie nyumbani kwake vizuri?
 
Kwa taarifa yako Lema kaonyesha mfano na wengine sasa wataiga hivyo nyie endeleeni tu na umafia wenu.
Mkuu hakuna mfano wowote wa maana aloonesha Lema hapo zaidi ya kutaka sifa za kijinga,sifa kama hizo walishamaliza kina Madiba...anachokifanya ni comedy tu.Inahitaji moyo wa mwendawazimu kuchukua mfano kwa mtu asiye jasiri na asiyeijali familia yake,angekuwa jasiri angevumilia shuruba za rumande,ili baadae atoke akaungane na familia yake na kama akiona bado inafaa akaendelee na huo UKUTA,pia angejaribu kuifikiria familia yake ambayo ndiyo inammiss zaidi wakati yuko huko wakati wenzake wanaopiga kelele kimachale wanakula kuku uraiani.
 
Wadau,

Tumeshuhudia wengi wakijirusha maghorofani na kujiua kisa madeni.

Tumeshuhudia wengine wakijinyonga kisa madeni.

Wanaonusurika katika haya maswahibu basi hushtakiwa.

Bwana Lema anadeni kubwa Arusha la kuwaletea wananchi maendeleo tena wa jimbo lake, yawezekana madeni pia yamemzidi au family issues.

Amekuwa akitoa matamshi ya kutaka taka kufa mara kadhaa lakini mimi natafsiri anachokifanya ni intentional ili atengeneze documentary 'zingaombwe' ili immense kisiasa au afe kwa njaa na wananchi wasimdai maendeleo aliyoahidi.

Kwanini asishtakiwe kwa hii attempt?
Nenda kamfungulie mashtaka basi

Ova
 
Kwanini msimwondolee shtaka uchwara ili akafie nyumbani kwake vizuri?

Ngoja asote kwanza atakula tu njaa mchezo.
Na kama lengo lake Indio kufa kwa njaa basi imekula kwake atakufa kweli aandike urithi mapema
 
Ngoja asote kwanza atakula tu njaa mchezo.
Na kama lengo lake Indio kufa kwa njaa basi imekula kwake atakufa kweli aandike urithi mapema

Sasa nini kinakuwasha ikiwa kifo chake ndio furaha yako?
 
Kwa mtoa mada na ufahamisho kwake. Huko ulimwenguni kususia kula ukiwa kifungoni kuna tambulika. Inawezekana kwenye kamusi kijani ya mtoa mada hilo halipo, pengine kutokana sayari tofauti tunayoishi. Na msaidia - A hunger strike is a method of non-violent resistance or pressure in which participants fast as an act of political protest, or to provoke feelings of guilt in others, ...
 
Wana Jf wasalaam.

Baada ya Bwana Lema kukamatwa juzi na kuswekwa rumande kwa uchochezi amekuwa akigoma kula kwa kile anachodai hakuyendewa wakati anakamatwa.

Bwana Lema amesema atagoma kula hadi atakapoachiliwa huru jambo ambalo si hoja.

Kamanda wa polisi mkoani Arusha amesema kama ikithibitika Bwana Lema amegoma kula kwa sababu zisizo za msingi basi atafunguliwa shitaka la kujaribu kujiua ambalo ni kinyume na sheria.

Njia pekee ya Lema kukwepa mashitaka hayo ya kutaka kujiua ni kula.

Ni vyema chadema wakamshauri Lema kula chakula kwani kutokula kwake hakutofanya kuepuka mashitaka.. Ni wazi viongozi wa chadema wanaunga mkono kitendo cha Lema kugoma kula.

Karibuni wanajamvi.
 
Lema anagoma Kula kwa sababu gani hasa.?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom