Kufoji vyeti: Chuo Kikuu Mzumbe wameweza kwanini MoCU( MUCCoBS) washindwe?

Troll JF

JF-Expert Member
Feb 6, 2015
7,568
2,000
Baraza La Seneti La Muccobs
Tunategemea Wachukue Desa La Mzumbe Watangaze Kuwa Bashite Kavuliwa Degree Yake Wakati Vyombo Vikusuasua Kuchukua Hatua
Ni Ngumu kwa sababu jamaa aliovatake na Majina Tofauti Vyuoni huwa hawaombi Vyeti vya Darasa la 7 ninamiini hata Mimi Trol JF nikichukua Vyeti vyako Nikaenda kusoma Certificate Ardhi Na Diploma nikaja Kufanya Admission UDSM completely hawataweza Kunitambua Pale unapokua na nafasi kubwa hasa za Kisiasa ndo Unaumbuka. kwa sababu watu wa mtaani kwako au kijijini kwenu wanakujua kwa sura na Majina yako ya awali hasa classmates wa Darasa la 7.
 

jnhiggins

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
1,628
2,000
mzumbe chuo changu kinaongoza kwa digrii za janja janja...

watu wengi wanaishia form 4 tu na wanakuja mzumbe na kusoma certificate course 1 year kisha mwaka unaofata wanaingia kusoma digriii na wanatunukiwa hizo janja janja digriii

mfano hai ni mtoto wa katibu mkuu wa wizara ya mawasiliano anaitwa nancy
Nancy Kamuzora alipata division one form four
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
13,004
2,000
kweli haki mkuu?
Ndio la 7 nilifeli nikafanya manuva nikaenda kidato nikafaulu mpaka Masters uje univue kisa nilifeli la 7??
Off point! Matokeo ya la 7 sio miongoni mwa sifa au vigezo vya kujiunga na degree hence masters. Kinyume na STD. VII, F.IV ni miongoni mwa sifa. Kama "alifanya manuva" akaingia bila sifa imekula kwake; anatakiwa avuliwe haraka sana hata kama ni PhD; unless ni ya heshima.
 

dudus

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
13,004
2,000
Ni Ngumu kwa sababu jamaa aliovatake na Majina Tofauti Vyuoni huwa hawaombi Vyeti vya Darasa la 7 ninamiini hata Mimi Trol JF nikichukua Vyeti vyako Nikaenda kusoma Certificate Ardhi Na Diploma nikaja Kufanya Admission UDSM completely hawataweza Kunitambua Pale unapokua na nafasi kubwa hasa za Kisiasa ndo Unaumbuka. kwa sababu watu wa mtaani kwako au kijijini kwenu wanakujua kwa sura na Majina yako ya awali hasa classmates wa Darasa la 7.
Now you're talking! Kimsingi haitakiwi kuwa hivyo na inaonesha jinsi kulivyo na udhaifu mkubwa katika vyombo na mifumo yetu mbali mbali. Inatakiwa watu wadakwe mapema wanapojaribu forgery za aina ya Bashite na nyinginezo badala ya kusubiria mpaka awe "mtu mkubwa". Well, aliweza kufanya manuva akafika hapo alipo sawa; na wakati alipoteuliwa hapakuwa na vetting?
 

Return Of Undertaker

JF-Expert Member
Jun 12, 2012
4,568
2,000
Mabashiiiteeee
IMG-20170309-WA0029.jpg
 

shige2

JF-Expert Member
Oct 11, 2016
7,902
2,000
mzumbe chuo changu kinaongoza kwa digrii za janja janja...

watu wengi wanaishia form 4 tu na wanakuja mzumbe na kusoma certificate course 1 year kisha mwaka unaofata wanaingia kusoma digriii na wanatunukiwa hizo janja janja digriii

mfano hai ni mtoto wa katibu mkuu wa wizara ya mawasiliano anaitwa nancy

ili tuendelee kama wazungu inabidi tufute janja janja zote sheria isiwe na double standards kila mtu afuate sheria kila sehem
Kutaja mtu ni lazima uwe na uhakika.
MBONA hili jambo mpaka aka graduate hukulipeleka kwenye vyombo husika?
USIMHARIBIE mtu jina lake ni makosa ya JINAI.Isije kuwa una PERSONAL beef naye!
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
50,797
2,000
Bashite amefanya Muccobs kionekane ni chuo cha makanjanja yani ukifoji cheti lazima upate admission.
 

Kiyawi

JF-Expert Member
Nov 30, 2011
1,821
2,000
mzumbe chuo changu kinaongoza kwa digrii za janja janja...

watu wengi wanaishia form 4 tu na wanakuja mzumbe na kusoma certificate course 1 year kisha mwaka unaofata wanaingia kusoma digriii na wanatunukiwa hizo janja janja digriii

mfano hai ni mtoto wa katibu mkuu wa wizara ya mawasiliano anaitwa nancy

ili tuendelee kama wazungu inabidi tufute janja janja zote sheria isiwe na double standards kila mtu afuate sheria kila sehem

Wote hao watafutwe na zifutwe, bila hivyo Rais Magufuli hajafanya ya kutosha kurudisha nchi kwenye msingi wake wa uwajibikaji. Yeyote aliyeingia degree course bila minimum ya five five passes at D level followed by one year of certificate then two year diploma course must be made null and void and for law stream should have secured a credit in English!! Kama Mzumbe au chuo chochote hakikufuata mkondo huu ambao ndo sheria then Prof Ndalichako asilale kazini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom